Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดิมๆแต่จัดใหม่ไม่ให้รก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดิมๆแต่จัดใหม่ไม่ให้รก

เคยโชว์แล้วแต่ครั้งนั้นมันรก ครั้งนี้เอาใหม่คับ

มีอีกคับ

Comment

อีกหน่อย

Comment

รูปสุดท้ายครับ พอแล้วครับ เลิกแต่งแล้ว หมดงบ

Comment

สุดยอดมากครับ หมดไปเท่าไหร่เนี้ย
          แล้วค่าไฟเดือนละเท่าไหร่

Comment

สวยครับ อยากได้ LCD ที่ติด Case
            แล้ว Case ชื้อมาเท่าไหร่หรือครับ

Comment

โอ้วเท่จิงๆๆๆ กะชุดน้ำ วุ้ยๆๆๆ อยากได้ วุ้ย

Comment

แม๊ อย่างสวยอะ

Comment

เท่มากเลย จัดสาย ดีด้วย อยากได้เคสจัง มี lcd

Comment

ใช้แล็คซีนติดอคริลิกเอาเลยวุ้ย แดงสดสวยมาเลยย พัดลมก็สวยครับ

Comment

case เป็น gview ดิจิธรรมดาครับ ไม่ค่อย work เท่าไหร่ ส่วนแล็คซีนติดไว้กันอุจาดครับเพราะตัดไม่เนียน จริงๆใช้น๊อตยึดเอาครับ ส่วนพัดลมตอนซื้อมาถามร้านว่าสีฟ้าอย่างเดียวนะ ร้านบอกเปงสีฟ้า พอเอามาลองมันเป็นหลายสีครับ เซ็งเลย ผมเลยไปซื้อ led สีฟ้าที่อมรมาเปลี่ยนเองเลย รอมีตังค์ก่อนจะได้ถอย galaxy 7900 gs มาอีกตัว ทำ sli ตอนนี้ถูกพักงานครับ ขอบคุณครับ

Comment

ทำไปขนาดนี้ คอมแรงขึ้นไปอีกเท่าไหร่ เอาเงินค่าโม ไปซื้อคอมแรงๆ เรียบๆ ดีกว่าม๊ะ

Comment

อยากได้จังเลย

Comment

- -

Originally posted by alizt View Post
                            ทำไปขนาดนี้ คอมแรงขึ้นไปอีกเท่าไหร่ เอาเงินค่าโม ไปซื้อคอมแรงๆ เรียบๆ ดีกว่าม๊ะ

เขาจาแต่งให้มันแรงหรือแต่งให้มันสวยยังไง คุนไปเจือกไรกับเขา เขาชอบของเขาอย่างนั้น แล้ว จขกท เขาไปของเงินคุนมาแต่งคอมเขาเหรอ ถ้าดูแล้วไม่พอใจก็ผ่านไปเลยไม่ต้อง ออกความคิดเห็น หรือว่าอจิฉาที่คอมเขาสวย / เพราะว่าผมก็เป็นอีกคน ที่เครื่องไม่แรงแต่ชอบแต่งสวย

Comment

Working...
                            X