Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บสายไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พันสาย เก็บด้านหลังเอาอะ

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
      แถวบ้านผม เมตรละ 50 ครับ
      ย้ำ 50 บาท ต่อ เมตรครับ สายเกลียวธรรมดานี่แหล่ะ
      ซื้อยกถุง 10 เมตรลดให้ 380 บาท
      ทำไมแพงจังครับผมซื้อมาเมตรละ 20 เอง เมตรเดียวเหลือเฟือเลยครับใช้ได้คุ้มสุดๆ

Comment

เวลาเก็บสาย ให้ใจ ร่มๆ เข้าไว้ฮะ ผมใส่สายuvกับเก็บสายทั้งหมดใช่เวลา6ชั่วโมง(มือใหม่อะ) ยิ่งถ้าเป็นของๆเราเเล้วไม่ต้องรีบหลอกฮะทําไปเรื่อยๆ เวลาผมเก็บสายก่อคิดอย่างเดียวทําไงให้ ลก น้อยที่สุด ถึงมันจะลกก็ให้มันออกมาดูดีหน่อย(เพราะผมใช่เคสใสจึงไม่สามารถยัดสายเเอบไว้ได้) ออกมาไม่น่าเกลียดมาก

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
          แหล่มเลย รกโคตร
          โชคดีระฃฃนะที่ยังมีผูกบ้าง

Comment

แหล่มเลย รกโคตร
            สุดยอดอะ สายเยอะมากครับบบ

Comment

..

..

Comment

55555

Comment

Originally posted by บีบี้ นะฮะ View Post
                  เวลาเก็บสาย ให้ใจ ร่มๆ เข้าไว้ฮะ ผมใส่สายuvกับเก็บสายทั้งหมดใช่เวลา6ชั่วโมง(มือใหม่อะ) ยิ่งถ้าเป็นของๆเราเเล้วไม่ต้องรีบหลอกฮะทําไปเรื่อยๆ เวลาผมเก็บสายก่อคิดอย่างเดียวทําไงให้ ลก น้อยที่สุด ถึงมันจะลกก็ให้มันออกมาดูดีหน่อย(เพราะผมใช่เคสใสจึงไม่สามารถยัดสายเเอบไว้ได้) ออกมาไม่น่าเกลียดมาก

มีถักเปียด้วย !!!

Comment

เยี่ยม เลย

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Originally posted by pionut View Post
                        มีถักเปียด้วย !!!

Comment

Working...
                        X