Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ดูให้ทีครับว่า Power350W เอาอยู่ไหม +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ดูให้ทีครับว่า Power350W เอาอยู่ไหม +++

HDD1 ลูก พัดลมCPU 1ตัว DVD-RW 2ตัว พัดลมเคส 6 ตัว

Power350W อายุการใช้งานไม่ต่ำก่า 5ปี

ละเอียดกว่า นี้ไม่ได้หรอ อิอิ ถ้าเกิด วัตเต็ม + CPU AMD สบาย ยังเหลือ อีกเยอะเลย ครับ

Comment

AMD ครับ

Comment

ถ้าวัตเต็มเหลือเฟือคับ

Comment

เดียวเอามาให้ดู 240 วัตผม ลาก HD 4 ลูก AMD X2 4200+ กับ CD Rom 1 ตัวเปิด สบาย

ซัพพลายของ zippy ชื่อไม่ค่อยคุย แต่มันแรงโครตๆๆ ไปซื้อของ มือ 2 มา ราคา 600 บาท วัดไฟ 0.2 Amp

Comment

อยากได้อยู๋เหมือนกันง่า

Comment

ถ้าวัตรเต้มก็พอจนเหลือครับ

Comment

psuติดเคสก็3ปีก็เริ่มเสือมสภาพแล้ว

Comment

เข้ามาดูครับ

Comment

Working...
                  X