Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราหู อม 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวิตแหล่มเลย

Comment

ตาแกงซื้อหาซื้อที่ไหนหรอคับ

Comment

เคสสวยคับท่าน แผ่นตะแกง ซื้อที่ไหนคับ ผมอยู่ชลบุรีไปหาแถวร้านอิเล็กโทรนิคไม่มี มีแต่ตามขนาดลำโพง
        ช่วยแนะนำหน่อยคับ ท่าน OokengzaoO

Comment

คุณ Virus B ผมไปซื้อตะแกรงที่บ้านหม้อมา 250 บาท แผ่นใหญ่พอสมควร
          คุณเฉลิมพล จินนิกร ผมไม่ทราบจริงๆครับว่าที่ชลบุรีซื้อที่ไหนพอดีผมอยู่กรุงเทพครับ
          ส่วนสวิตท์ นี้ทำเองครับ อันละ 20 บาท ที่บ้าน หม้อ ครับ

Comment

ขอบคุณคับท่าน มีคนบอกมาว่าให้ผมไปซื้อร้านขายพวกอุปกรณ์ช่างคับ เขาขายเป็นเมตร (คิดว่าเป็นตะแกรงคล้ายตะแกรงตากปลาคับ)

Comment

ชอบสวิชท์มากครับ
              ดูฮาร์ดคอร์ดี

Comment

Working...
              X