Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master Mystique 632...เคสใหม่มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดสายไฟใหม่แล้วคะดูโล่งขึ้นอีกนิด

Comment

เนื่องจาก panal อยุ่ด้านบนขวาเกือบๆกลางเคส ทำให้จัดสายได้ยากมากยิ่งขึ้นแถมพื้นที่ด้านหลังไม่เหลือให้เลยจึงทำได้แค่นี้ แต่อนาคตอาจมีไอเดียใหม่ๆในการจัดสายก้อได้ ขอบคุณที่แนะนำ ติชม คะ

Comment

อุปกรณ์ไม่เยอะ แต่สายไฟยั้วเยี้ยไปหมดเลยจ้า

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
          อุปกรณ์ไม่เยอะ แต่สายไฟยั้วเยี้ยไปหมดเลยจ้า
          สายไฟจาก PSU เยอะมากๆจัดลำบากแถมใกล้ๆกับบอร์ดยังมีสายจากช่องเสียบ USB อีกต่างหาก พันกันมั่วเลย

Comment

บอร์ดรุ่นนี้ปลั๊กไฟอยู่ไกลจัดสายยากนะ

Comment

มาแจมด้วย ใช้เคสตัวนี้พอดี(แต่กำลังจะขายละ)
              Attached Files

Comment

ลองหันฮาร์ดดิส กลับด้านดูครับ สายไฟมันจะได้ต่อด้านหลังแทน จะได้ไม่เห็นสายไฟกับสาย sata
                พยายามเอาสาย sata ทั่ง 3 เส้น วิ่งลอดรูเคส รูเดียวกันครับ พยายามวิ่งแนวขวาง อย่าวิ่งแนวเฉียง

ถ้าอยุ่แถวบ้านจะไปจัดสายให้เลย อิอิ

Comment

เคสสวยเเต่สายจัดไม่ค่อยสวย

Comment

แหล่มจริงครับ

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
                      ลองหันฮาร์ดดิส กลับด้านดูครับ สายไฟมันจะได้ต่อด้านหลังแทน จะได้ไม่เห็นสายไฟกับสาย sata
                      พยายามเอาสาย sata ทั่ง 3 เส้น วิ่งลอดรูเคส รูเดียวกันครับ พยายามวิ่งแนวขวาง อย่าวิ่งแนวเฉียง

ถ้าอยุ่แถวบ้านจะไปจัดสายให้เลย อิอิ
                      ขอบคุณมากๆ ครับ กำลังจะปิดเครื่องจัดการเดี๋ยวเลย

Comment

Case รุ่นนี้ราคาเท่าไหร่ครับ ซื้อจากไหนมาครับ เท่ดีครับ น่าสน

Comment

Working...
                        X