Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นเค้าโชว์ เราโชว์มั่ง อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แผ่นรองเม้าส์ผมตัดสติ๊กเกอร์สีดำติดบนโต๊ะเลย ขี้เกียจ อิอิ

แต่ Keyboard + Mouse ของ Mac นี่แล้วแต่ความถนัดของแต่ละคน ส่วนตัวผมว่ากดยาก

ไม่ถนัดเอาเสียเลย อิอิ

Comment

อัพเพิ่มคับ

ไปถอยลำโพงมา อิอิ อัพเพิ่มอีกซักที - - เน็ต 56k ใครจะรอฟะ

นาฬิกาเป็นความบ้าบอส่วนตัว ทนดูไปเุถอะคับ

Comment

คุณ tassapon งับnotbook ถ้ามีพัดลมอยู่ด้านใต้ ห้ามเอาวางบน เตียงนะครับ เดียวมานจาพังเร็ว พัดลม จาไม่เป่าลมออกนะ งับ ไปอ่านเจอในหน้งสือมาเรื่องการรักษา คอม เอามาบอก ครับ งิงิ แวะเข้าไปดูเว็บผมบ่อย นะครับ ขอบคุณครับ เป็นห่วง งับ ลำโพงที่เชียงใหม่ รุ่นคุณขาย 4900 ก่อง งับ แพง จิงๆ ไอ่ส่วนแสงสะท้อน นี่ทำใน อิลาสป่าว งับ คุ้นๆ งิงิ

Comment

macbook ไม่มีแม้แต่รูระบายอากาศครับ ข้างใต้ ทึบทั้งตัวเครื่อง เรื่องความร้อนสะสมผมเข้าใจดีครับ ขอบคุณที่เตือนงับ ^^ เพราะพัดลมจะเป่าเข้าออกตรงขอบจอด้านล่างครับ เป่าขึ้นด้านบน

ลำโำพงเชียงใหม่แพงจัง - - เพิ่มตั้ง 1000 นึง

ที่สะท้อนแสงทำกะ photoshop คับ ม่ายช่าย illus

Comment

สวยดีครับ ขาวสวยเลยครับ

Comment

รบกวนหน่อยครับ คือผมใช้ 19 lcd อยุ่ อยากไปใช้ apple บ้าง เลยอยากรู้ว่า กว้าง * ยาว ของ 20 นี่กี่ cm ครับ แบบไม่เอาขาตั้งนะครับ จะได้เทียบกับที่มีอยุ่ว่าจะได้พื้นที่เพิ่มขึ้นไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

20 นิ้ว ยาวประมาณ 17 นิ้ว สูงประมาณ 10 นิ้วครึ่งครับผม นับเฉพาะจอนะครับ ขอบจอก็ไม่นับ เอาที่แสดงผลอย่างเดียวครับ ตามนั้น

17*10.5 นิ้วครับ
                Last edited by tassapon; 4 Jan 2007, 01:06:24.

Comment

คุณกบอ่าน FG ด้วยเหรอครับ ^ ^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    คุณกบอ่าน FG ด้วยเหรอครับ ^ ^

ไปอ่านก็ต้องอ่านครับ ผมเรียน game & multimedia design ครับ - -

Comment

เก่งจางๆ อิอิ

Comment

อยากได้ mousepad แฮะ

Comment

สวยแล้วครับ

Comment

Working...
                          X