Announcement

Collapse
No announcement yet.

Outdoor PC Club thailand...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kgb99 View Post
    ครับ เราต้องเลลือกเอง เขาเอามาเลขาย เป็นกองเลยครับ

กระป๋องละ 20 วันก่อนผมซื้อ สี ดำไป 2 ป๋อง
    ท่านจัดคอมเป็นระเบียบจัง

Comment

Originally posted by nanahara View Post
      ท่านจัดคอมเป็นระเบียบจัง
      เรียบร้อยเฉพาะตอนจะถ่ายรูปครับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        เรียบร้อยเฉพาะตอนจะถ่ายรูปครับ^^"
        -ขอ เมลท่านหน่อยดิ มีอะไรจะได้ ปรึกษา งับ

Comment

จัดไป ใครมีอะไรจะคุยด้วยก็ m มาได้เลย อิอิ

tawannamsn@hotmail.com online 11.00น - 20.00น
          Last edited by kgb99; 5 Jul 2008, 18:15:35.

Comment

ยังมีใครประกอบนอกเคสอีกไหมครับ พี่น้องงงงงงง

ปล. อยากเห็นๆ

Comment

ว่าจะมาขายสักหน่อย....เห็นกระทู้นี้เลย...เลยเอามาประกอบเล่นๆๆครับ..พอไหวมั้ย..
              Attached Files

Comment

Originally posted by rong View Post
                ว่าจะมาขายสักหน่อย....เห็นกระทู้นี้เลย...เลยเอามาประกอบเล่นๆๆครับ..พอไหวมั้ย..
                เย้ๆมีมาเพิ่มแล้ว บอร์ดรุ่นเดียวกันเลยครับ

แล้วจะขายทำไมครับดูยังใหม่อยู่เลยครับ

ผมจะไปตัดเคสมารองเหมือนกัน กลัวการ์ดจอ เอียง แต่ยังไม่ว่างเลย

Comment

วันนี้ไป หาตะแกรง พัดลม 12 cm มะเห็งมีเลย มีแต่ อันเล็ก ที่ไหนขายบอก ที

Comment

Originally posted by nanahara View Post
                    วันนี้ไป หาตะแกรง พัดลม 12 cm มะเห็งมีเลย มีแต่ อันเล็ก ที่ไหนขายบอก ที
                    ไม่ทราบเหมือนกันครับ

Comment

มีมาอีก

Comment

Working...
                      X