Announcement

Collapse
No announcement yet.

case รุ่นใหม่ๆเดียวนี้ไม่มีปุ่ม reset แล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Kengjeed View Post
    TJ07 ก็ไม่มี ครับ

TJ07 ก็มีครับอยู่ที่ด้านบนของสวิทที่เป็นรูปสามเหลี่ยมครอบวงกลมนะครับใช้คลิบลวดจิ้มเลยครับที่รูเล็ก ๆ นั้นแหละครับนั้นคือปุ่ม Reset ครับ

Comment

M9 มีคับ แต่ทำไมใช้ไม่ได้หว่า - -*

Comment

มีครับแต่นานๆทีถึงจะได้ใช้ครับ

Comment

น้ำมันแพง

Comment

ไม่รู้สิ ผมใช้แต่เคสถูกๆ

Comment

Armor มีครับ

Comment

TJ07 มีครับ

Comment

590 ม่ะมีครับ สงใสลดต้นทุน อิอิ

Comment

Originally posted by Z1 View Post
                    เจ๊งเร็วครับ
                    มันก็เหมือนท่านกด Shutdown นั่นแหละเพียงแค่ว่าแค่เปลี่ยนจากการ Shutdown แบบ GUI มาเป็น Manual

Comment

สง สัย คงคิด ว่า เคสเทพ สเปค คอม คง เทพ ไไม่ แฮ้งค์ บ่อย เลย ไม่ ต้อง มีรีเซต 55+ ขำๆ

แต่ก็ สงสัย ทำไม ไม่มี แต่้ ควาสมจอง พอ แฮ้ง กด พาววเอร์ ค้างไปเลย ก็ มีค่าเท่ากัน อ่ะ

Comment

ที่ไม่มีปุ่มรีเซ็ต ส่วนใหญ่จะเป็นพวกแบรนเนม มียี่ห้อ ซะส่วนมาก - -*
                        พวกที่เวลาเอ๋อๆชอบให้กดค้าง รมณ์ค้างด้วยเลย กดแช่
                        แต่ไอเรามานดันชอบแบบ กดปล่อย กดปล่อย ซอยๆ *0*
                        (ปุ่มเปิด นะไม่ใช่ปุ่มปิด อิอิ กดแช่กดแช่ ชักช้า >> กดปล่อย กดปล่อย รีเซ็ต ทันใจดี อิอิ)
                        ปล.กดปุ่มชัดดาวน์ค้างปิดเครื่อง เสียเวลามากกว่าในกรณีที่ต้องการแค่รีเซ็ต
                        ปล.2 ควรเช็คดูปุ่มให้ว่ามีครบเรียบร้อยไม๊ก่อนออกจากร้าน อิอิ ถ้าเทพพอก็อย่าไปคิดมากเน้อ

Comment

Working...
                        X