Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM690 จัดสายและอุปกรณ์ต่างๆแบบบ้านๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

การ์ดจอ SLI ปะครับเนี้ย

Comment

Originally posted by st2000 View Post
      แจ่มเลยครับหรือแต่DVDมันทำให้ดูแปลกๆขัดยังัยไม่รู้ครับ
      อยากจะเปลี่ยนเป็นสีดำอยู่หรอกครับ เสียดายครับมันยังดีอยู่ ยุคนี้เงินทองหายากต้องประหยัดหน่อยครับหากยังใช้ได้อยู่ทนๆใช้ไปครับ

Comment

Originally posted by xoxballxox View Post
        แต่งไฟสวย แต่ไม่น่าเก็บไว้ในโต๊ะเลยครับ
        ขอบคุณครับ อยากเอาไว้ข้างบนเหมือนกัน แต่มาคิดๆดูแล้วไว้ข้างล่างแหล่ะดีแล้วทำให้โต๊ะโล่งขึ้นเยอะเลย

Comment

Originally posted by herodavilman View Post
          การ์ดจอ SLI ปะครับเนี้ย
          ใช่ครับ SLI

Comment

บ้านๆนะเนี่ย แพงกว่าของผมอีก

Comment

VGA แรงโคตร เครื่องสวย

Comment

ความฝันกะความเป็นจริงมันต่างกันครับ

ไม่มีตังไป ถอย มาอ่ะครับ - - (ของแพง)

Comment

แน่นดีครับ

Comment

สวยดีครับ แต่รู้สึกอึดอัดนิดหน่อย ภายในเคส ของมันแน่นๆ ไปหมด อีกอย่างมีไฟเยอะขนาดนี้ ไปวางใต้โต๊ะ น่าเสียดายนะนั่น ^^

Comment

Originally posted by jirapanpoo View Post
                      อยากจะเปลี่ยนเป็นสีดำอยู่หรอกครับ เสียดายครับมันยังดีอยู่ ยุคนี้เงินทองหายากต้องประหยัดหน่อยครับหากยังใช้ได้อยู่ทนๆใช้ไปครับ
                      สีสเปรย์ เลยครับ ดำด้าน พ่นบางๆ ซัก 3 รอบ ปิดตรงไฟบอกสถานะซะนิดก็ดีครับ.. (คือถ้าไม่สนใจโลโก้ของ asus นะครับ) ตัวเก่าก็ใช้วิธีนี้แหละครับ ป่านนี้ จะ 5 ปี แระสียังไม่ลอก)

Comment

VGA แรงมากกกกก

Comment

อิจฉาอีกแล้วครับท่าน......

Comment

Originally posted by jirapanpoo View Post
                            ตอนแรกผมก็ให้มันดูดออกครับแต่เนื่องด้วยจากโต๊ะคอมผมเนื้อที่มันไม่ค่อยอำนวยเท่าไหร่จากรูปครับจะเห็นว่าเคสเกือบจะติดกับลิ้นชักแล้ว ลมร้อนมันไม่สามารถที่จะออกมาได้เลยลองเป่าเข้าเคสดู และอีกปัจจัยเนื่องด้วยซิ้งตัวนี้มันใหญ่ทำให้ไม่สามารถใส่พัดลมทางด้านข้างได้ เลยทำให้ไม่มีลมที่จะเป่าบริเวณ CPU และฮีตไปท์บริเวณใกล้ๆCPU ทำให้มันร้อนมากๆครับ เลยลองกลับทางใช้ดูซักระยะ ดูว่ามันจะดีขึ้นไหมครับ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ
                            เรามีอะไรเหมือนกันนะครับ

เครื่อง PRint Cm690

Comment

โต๊ะเรียบร้อยดีจัง...

Comment

DVD เปลี่ยนหน้ากากได้นิคับ แต่ของผมใช้LGอ่ะ ลองหาดูคับ ประหยัดไปอีกเยาะ แต่แค่นี้ก็สวยแระ

Comment

Working...
                                X