Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์โต๊ะคอมมั่งครับบบๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kunubon View Post
    มันไม่มีตรงจับ เคสแล้วมันดูด นี้ละคับ
    ระวังเป็นหมันนะคับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
      ยังดีที่มีโต๊ะคอม...โชว์แต่โต๊ะคอม แต่ไม่มีเก้าอี่คอม

Comment

พัดลมนี่ได้ใจ เหมาะเหม็งจริงๆเลย.

Comment

โต๊ะย้าวยาว พัดลมได้จัย แต่เก้าอี้ไปไสหว่า

Comment

ชอบพัดลม อ่า

Comment

คงประหยัดไฟน่าดูนะ ติดพัดลมซะ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                นั่งพื้นนานๆ ไม่ดีนะครับ ส่วนใหญ่ นศ. ชอบใช้โต๊ะแบบนี้กันเพราะมันสะดวก เพื่อนผมเคยไปหาหมอ เพราะ สาเหตุนี้ล่ะครับ อาการ คือ จะปวดหน่วงๆ ตรงๆ แหนมตุ้มจิ๋ว ตอนแรกหมอเค้า วิเคราะห์ว่าเป็นหนองในเทียม รักษาไปเดือนกว่าๆ ก็ยังไม่หาย สุดท้ายไปหาหมออีกคน เค้าซักถามประวัติแบบละเอียดมาก แล้วบอกว่าสาเหตุเกิดจากแหนมตุ้มจิ๋วถูกกดทับเป็นเวลานาน เวลานั่งกับพื้น สุดท้าย เพื่อนผมนั่งเก้าอี้ (ซื้อโต๊ะ+เก้าอี้) ปรากฏว่าหายครับ ผมกลัวเหมือนกันเลยใช้เก้าอี้มาตลอดครับ
                ไอ้ แหนมตุ้มจิ๋ว นี่มันอวัยวะส่วนไหนของร่างกายครับท่านหัวเกียร์

Comment

แหล่มไปเลยโดยเฉพาะพัดลมอ่ะ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    นั่งพื้นนานๆ ไม่ดีนะครับ ส่วนใหญ่ นศ. ชอบใช้โต๊ะแบบนี้กันเพราะมันสะดวก เพื่อนผมเคยไปหาหมอ เพราะ สาเหตุนี้ล่ะครับ อาการ คือ จะปวดหน่วงๆ ตรงๆ แหนมตุ้มจิ๋ว ตอนแรกหมอเค้า วิเคราะห์ว่าเป็นหนองในเทียม รักษาไปเดือนกว่าๆ ก็ยังไม่หาย สุดท้ายไปหาหมออีกคน เค้าซักถามประวัติแบบละเอียดมาก แล้วบอกว่าสาเหตุเกิดจากแหนมตุ้มจิ๋วถูกกดทับเป็นเวลานาน เวลานั่งกับพื้น สุดท้าย เพื่อนผมนั่งเก้าอี้ (ซื้อโต๊ะ+เก้าอี้) ปรากฏว่าหายครับ ผมกลัวเหมือนกันเลยใช้เก้าอี้มาตลอดครับ
                    ผมก็ชอบนั่งกับพื้น
                    สงสัยต้องหาโต๊ะคอมมาใช้บ้างแล้ว
                    ฟังแล้วอาการมันน่ากลัว

Comment

นั่งพื้น
                      -ปวดหลัง
                      -ปวดเข่า
                      -ปวดขา
                      -ปวดใจ

Comment

พัดลมนี้ระดับเทพเลยนะ ไม่ต้องกัวร้อน กัวอย่างเดียวพัดลมหาย (เหอะๆๆแม่หามานานแล้วตัวนี้อยู่นี้เอง)

Comment

ชอบพัดลมจัง

Comment

แนวดีครับท่าน

Comment

ชอบพัดลม

Comment

นั้งแบบนี้ไม่ไหวคับ ปวดหลังตาย

Comment

Working...
                                X