Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6600 ได้แค่นี้เองเหรอ ++++++ ใครได้มากที่สุดเท่าไหร่ บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาไำปเลยอย่างให้ Test กันนัก ตามคำขอ

เอาไำปเลยอย่างให้ Test กันนัก ตามคำขอ
    ก่อนอื่นต้องขอ บอกก่อนผมก็ไม่ ค่อยเก่งเรื่อง Overclock เท่าไหร่ ปรับไปมั่ว ๆ ไม่รู้เหมือกัน ว่าเค้าต้องปรับอะไรบ้าง ผลก็ออกมาได้แค่นี้ เอง ยังไม่น่าพอใจเท่าไหร่ เพราะ เคย Overclock 805 ได้ 4.5 แล้วพอมา ใช้ตัว E6600 ได้แค่นี้เอง
    Last edited by B-cool; 8 Dec 2006, 12:46:44.

Comment

Comment

มาดูเครื่องที่ใช้ Test ในครั้งนี้กัน บ้าง

มาดูเครื่องที่ใช้ Test ในครั้งนี้กัน บ้าง

และต้องขอขอบคุณ กับ โปรแกรม Test ที่่ท่าน ให้มาด้วย ครับ
        Last edited by B-cool; 8 Dec 2006, 21:30:31.

Comment

ก็คงหมดเท่านี้ แหละครับ เซ็งแล้ว ไปเล่น Game ดีกว่า ขอบคุณครับ
          Last edited by B-cool; 8 Dec 2006, 21:32:01.

Comment

แรงมากครับ แถมเย็นด้วย

Comment

แล้วตกลงคนอื่นได้เท่าไหร่ครับ ผมมีปัญญาทำได้แค่นี้เอง ยังไงเพื่อน ๆ พี่ ๆ หรือ ใครเก่ง ๆ ช่วย ชี้แนะว่าต้องปรับ อะไรอีกบ้างหรือเปล่า ผมเป็น แต่ Mod เรื่อง Overclock ไม่ค่อยเป็น ปรับเอามั่ว ๆ จำเค้ามา แต่ไม่มีใครสอน ก็เลยไม่ค่อยรู้หลัก พวกค่าต่าง ๆ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...

Comment

เพิ่มเติม เพิ่งรู้วิธี O/C แรม P5W DH Deluxe เมื่อกี๊ ร้อน ๆ นี้เองครับ อ่านไปอ่านมา เพิ่งรู้วิธีตั้ว ค่าแรม เมื่อกี๊ ตอน ตี 1 5555 โง่อยู่ตั้งนาน ว่ามันน่าจะมีตัว ปรับค่าแรม ไว้เดี๋ยวมีเวลา จะ Overclock ใหม่แล้วกัน เพิ่งหา ทีี่่ปรับแรมเจอ 5555

Comment

ก็แรงแล้วนะครับ..

Comment

เพิ่มเติม สงสัยจะไปไม่ถึง

Comment

Working...
                    X