Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800 GTX x2 SLI 3Dmark06 result

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by กุล่ะเซ็ง View Post
    ช่างเป็นความภูมิใจจิงๆสินะครับ แหม สุดยอดจิงๆ ไม่ทราบว่าบ้านขายยาบ้าหรือไง ถึงได้มีอะไรแบบนี้มาโชว์ อวดรวยจังเลยนะครับ เฮ้อ อนาถนะ เงินที่คุณเอาไปลงกะคอมตัวนี้ มานเป็นการสิ้นเปลืองมากๆ
    ไร้สาระที่สุด ภูมิใจสิเนอะ ได้อันดับ20ของโลก มีเงิน แต่ใช้เงินแบบโง่ๆ ยังงี้เครียดแทนจิงๆนะครับ เฮ้อใช้เงินอย่างไร้ค่าจิงๆ หัวเกรียนปะเนี่ย
    เบื่อคนประเภทนี้จิงๆ ไม่มีปัญญาแล้วยังไม่เจียม ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านเขาจังเลย เงินตัวเองรึก็เปล่า ตัวเองไม่มีจะอวดก็เงียบไปซะ ก่อนว่าคนอื่นน่าอนาถนะ ดูตัวเองก่อนว่าน่าอนาถกว่าเขารึเปล่า

Comment

คุณ Pegazus ครับ รอดูผลงานเทสจาก vista อยู่นะครับ เป็นงัยบ้างครับเห็นเงียบๆไป จริงๆก็อยากว่าจะอัพคอมเหมือนกัน แต่รอดูตัว vista อยู่ครับ เลยชะลอๆ ถ้าจะเล่นระดับนี้ ก็ต้อง vista ซะแล้วหละครับ อยากเห็นผลงาน DX 10 แบบเต็มๆหน่อย ถ้าคุณ Pegazus ลองใช้ vista แล้วดีกว่าตัว xp ก็จะลงไม้ลงมือด้วยเหมือนกัน (ขอให้คุณ Pegazus เป็นหนูลองยาก่อน อิอิ) รอชมผลงานอยู่นะครับ อ้อ แล้วก็อยากเห็นความแตกต่างของภาพจากเกมส์ด้วยครับว่าแตกต่างกันมากไมครับ สำหรับเกมส์ๆเดียวกัน เพราะพื้นฐานตอนนี้ทุกเกมส์ก้คงจะ dx9 ทั้งนั้น ถ้ารันบน dx10 จะได้ความแตกต่างหรือเปล่าครับ

Comment

งั้นๆอะ มะเห็นจะมีไรมากมาย ก็แค่แรงนิดๆหน่อยๆเท่านั้นเอง

ปล องุ่นเปรี้ยวนี่หว่าตรู กร๊ากกกกกกกกก

Comment

รอ Driver ของ Vista อยู่ครับ แปลกๆนะ โฆษณาว่าเป็นการ์ด DX10 ตัวแรกแต่ไม่มี Driver ให้ใช้ สงสัยจะรอออกพร้อม vista ตัวจริงเดือนหน้ามั๊งครับ แล้วจะลองมาฝากครับ ตอนนี้กำลังมันกับ Oblivion อยู๋ครัย สวยสุดๆ
          ป.ล.ไม่ได้เงียบไปหรอกครับ เข้ามาทุกวัน แต่ไม่มีอะไรจะ post เพิ่มเติมเฉยๆ อ่านแต่กระทุ้ท่านอื่นก็สนุกดี

Comment

แล้วอย่าลืมลอง Gothic3 ด้วยนะครับ ผมชอบตัวนี้มากกว่า ได้ความรู้สึกของป่า มากกว่า obivion เยอะเลย

Comment

สุดยอดครับ >w<

อยากสอบถามหน่อยครับว่า บอร์ด P5N32-E SLI ที่สั่งราคาเท่าไหร่เหรอครับ

พอดีกำลังรอบอร์ดตัวนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                รอ Driver ของ Vista อยู่ครับ แปลกๆนะ โฆษณาว่าเป็นการ์ด DX10 ตัวแรกแต่ไม่มี Driver ให้ใช้ สงสัยจะรอออกพร้อม vista ตัวจริงเดือนหน้ามั๊งครับ แล้วจะลองมาฝากครับ ตอนนี้กำลังมันกับ Oblivion อยู๋ครัย สวยสุดๆ
                ป.ล.ไม่ได้เงียบไปหรอกครับ เข้ามาทุกวัน แต่ไม่มีอะไรจะ post เพิ่มเติมเฉยๆ อ่านแต่กระทุ้ท่านอื่นก็สนุกดี
                ที่เวป Guru3d รู้สึกจะมีนะครับ

Comment

หาดูที่ Guru3d แล้วครับ เจอของ Vista RC2 แต่สำหรับ series 7 ลงมาเท่านั้นครับ 8800 ยังไม่Support คงต้องรอต่อไป

Comment

P5N32-E Sli ราคา 248 US Dollar ครับ ไม่รวมค่าขนส่ง + ภาษี เห็นบอกอีกตั้งเดือนกว่าจะได้ สงสัยป่านนั้นในไทยคงมีขายแล้วมั๊งครับ

Comment

รอนานจริงบอร์ดนี้ -______-'

มาไทยขายอย่าเกิน 10000 เลย

Comment

ผมว่า cpu ท่าน Pegazus น่าจะไปได้ไกลกว่านี้นะคับ น่าจะลองปรับตัวคุณลงซักนีดแล้วเอาไปเพิ่ม Bus Speed จะดีกว่าไหม
                        ประมาณนี้คับ
                        *9
                        Bus Speed = 400 *4 = 1600 FSB, CPU = 3600 MHz
                        *7
                        Bus Speed = 500 *4 = 2000 FSB, CPU = 3500 MHz

เพราะตอนนี้ของท่านวิ่งที่
                        *11
                        Bus Speed = 324.8 *4 = 1299.2 FSB, CPU = 3572.8 MHz
                        ผมว่า Bus Speed 324.8 มันน้อยไปคับ น่าจะไปได้ไกลกว่านี้อีกสักหน่อยคับสำหรับ CPU ระดับนี้ E6300 ของเพื่อน ผมลองเอามาลากเล่นๆที่ 333 หรือ 400 ยังสบายๆเลยคับ ( ใน web นี้บางท่านลากไปที่ 500 ด้วยซ้ำคับแต่ Stable หรือป่าวไม่แน่ใจ )
                        ปล.ไม่ได้มีอะไรหลอกคับแค่อยากจะแนะนำเท่านั้น เผื่อท่านอาจจะยังไม่ได้ลองทำดู แต่ถ้าลองทำแล้วก็ต้องขออภัยด้วย ขอเป็นกำลังใจให้อีก 1 เสียงนะคับ คนไทยด้วยกัน สู้ๆ

Comment

สู้ๆครับ

Comment

มอง ไว้นะลูกหลาน ตายไป 10 ชาติ เกิดมาใหม่ ยังไม่ได้เลย แบบนี้ ปล.บ้านจน

Comment

ได้แต่ดูท่านแรง สู้ต่อไป

Comment

Working...
                              X