Announcement

Collapse
No announcement yet.

"NCP" แรมราคาๆเบาแต่ลากมันๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

*******เกิดใหม่
    Last edited by ZoLKoRn; 9 Dec 2007, 04:37:33. Reason: ขออนุญาติก้ไขนะครับ

Comment

Originally posted by Samsang View Post
      ไหง cl3 บัส 1000 มันแบนวิทต่ำจังอ่าคับ
      CPU อะครับ ลากไม่ไป

Comment

เพิ่มเติมกับ PI32M 2หัว
        Attached Files

Comment

บอกได้คำเดียว แรง เอี้ยๆ
          GKX มีเคือง

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
            บอกได้คำเดียว แรง เอี้ยๆ
            GKX มีเคือง

Comment

ใช่เลย GKX มีเคืองนะนี้

Comment

นี่ถ้าCPUลากได้มากๆคงทำคะแนนได้ดีกว่านี้นะครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                  ใช่เลย GKX มีเคืองนะนี้
                  อิอิ ครับ
                  Originally posted by Vanilaice View Post
                  นี่ถ้าCPUลากได้มากๆคงทำคะแนนได้ดีกว่านี้นะครับ
                  ผมก็ว่างั้นนี่ว่าจะหา หัวเดียวมากดเล่นๆ อิอิ

Comment

เจ๋งเลยครับ

Comment

แถวละเท่าไรเนี่ย คุ้มจริง ๆ

Comment

ของผม XMS2 6400 V5.1 ตอนนี้ใช้งานอยู่ที่ 800@750 CL 3 3 3 9 2T
                        มัน จมบอร์ด Biostar P35 แล้วอ่ะ เดี๊ยวป๊าด Promos ออกโรง
                        (ไม่เอาดีกว่า เอาไว้ปล่อย BOT ดีก่า)

Comment

Originally posted by tpp View Post
                          เจ๋งเลยครับ

Originally posted by yoshiki View Post
                          แถวละเท่าไรเนี่ย คุ้มจริง ๆ
                          700 จ้า
                          Originally posted by Hanaga View Post
                          ของผม XMS2 6400 V5.1 ตอนนี้ใช้งานอยู่ที่ 800@750 CL 3 3 3 9 2T
                          มัน จมบอร์ด Biostar P35 แล้วอ่ะ เดี๊ยวป๊าด Promos ออกโรง
                          (ไม่เอาดีกว่า เอาไว้ปล่อย BOT ดีก่า)
                          เง้อ ไฟเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                            :เง้อ ไฟเท่าไรครับ
                            แรมผมมันแรมไม่กลัว ไฟคับ ใช้บัสเท่าไหร่ ผมอัดไฟ 2.49V
                            ตลอด ไหม๊เคลมได้ ใช้มาตั้งแต่ DDR1 แมร่ง ไม่เห็นมันจะไหม๊ซักที
                            แต่ของท่าน 700 ถูกอย่างขี้ 700*2 =1400 บาท
                            GSkill GA GKX 800@ CL 3 4 3 8 2T คู่ละ 9400 บาท
                            เจอแรมท่าน เซ็งเป็ดคับขอบอก

ปล.ระวังเวลาถอดแรมเม็ดแรมหลุดติดมือมาละคับ

Comment

ส่องกันดีๆ นะครับ อย่างที่เค้าว่า ตาดีได้ ตาร้ายเสียนะจ๊ะ

ท่านบิ๊ก กดกระจุยเลยแฮะ หุหุ เทพๆ

Comment

แรมผมมันแรมไม่กลัว ไฟคับ ใช้บัสเท่าไหร่ ผมอัดไฟ 2.49V
                                ตลอด ไหม๊เคลมได้ ใช้มาตั้งแต่ DDR1 แมร่ง ไม่เห็นมันจะไหม๊ซักที
                                แต่ของท่าน 700 ถูกอย่างขี้ 700*2 =1400 บาท
                                GSkill GA GKX 800@ CL 3 4 3 8 2T คู่ละ 9400 บาท
                                เจอแรมท่าน เซ็งเป็ดคับขอบอก

ปล.ระวังเวลาถอดแรมเม็ดแรมหลุดติดมือมาละคับ
                                ผมว่าเน้นอัดบัสดีกว่าไหมครับ อิอิ ไฟท่านอักซะเยอะเลย ลองดูที่ 2.3 อสจจะติดตรงที่ไฟเยอะไปก็ได้ครับ
                                Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                                ส่องกันดีๆ นะครับ อย่างที่เค้าว่า ตาดีได้ ตาร้ายเสียนะจ๊ะ

ท่านบิ๊ก กดกระจุยเลยแฮะ หุหุ เทพๆ

Comment

Working...
                                X