Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อเทเลโด้ อยากโชว์อ่อน กับ เสือไรเฟิลและบอร์ดในตำนาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อเทเลโด้ อยากโชว์อ่อน กับ เสือไรเฟิลและบอร์ดในตำนาน

เมื่อเทเลโด้ อยากโชว์อ่อน กับ เสือไรเฟิลและบอร์ดในตำนาน
    X2 4400+
    A8R32-MVP-DELUXE (บอร์ดในตำนานนะครับ ไม่เชื่อดูกระทู้เก่าผมได้ หะ หะ
    XMS TWIN REV 5.2 (ชิบโปรม๊อต ญาติ สนิทไวตามิ้ว)
    X1600PRO เน่าๆ
    อันอื่นไม่ค่อยสำคัญเลยไม่บอก หะหะ

ต่อๆ ส่วน พวก SUPER_PI - CPUMARK เด๋วเย็น นี้ มาอัพรูปให้ครับ

Comment

แรงดีครับ

เดี๋ยวก็คงได้ E6700ES มาเล่นแล้วมั้งครับ อิอิ

Comment

แมนยูโชว์อ่อนด้วยคนได้มาะ เอิ้กกกก (อย่าคิดไรมาก ช่วงนี้ทำงานที่กรมจนประสาทจะกิน)

Comment

Working...
        X