Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลงแข่ง O/C งานคอมมาทมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆมาโม้ครับ ผมแข่งวันสุดมากสุดที่เห็นของวันพฤหัสคือ ทัศพล 3.36
    ยังน้อยครับ ความคิดส่วนตัวนะ ผมว่าคนหลังผมจะได้มากกว่านี้

Comment

รอบผมแข่งมี 3.5 ครับ

ส่วนผมตัวDQ6 งกไปนิดเลยต้องใช้สปีดเดิมๆเลย

มีปัญหากับ CPU-Z ด้วย มันโชว์ตัวคูณแค่ 6

Comment

อ่ะน้อง กบ น้องจั่ง น้องบิ๊ก มั้งอ่ะ

เดียวว่างๆจะไปเชียร์น้องๆ แฟนคลับ อิ อิ

สู้ๆคับ

Comment

ผมได้ที่ 4 อะ 480 2บอร์ดเลยอะครับ คะแนน รวม เท่าที่ 3 แต่แพ้เวลามัน 7 วินาที
          บุญมีแต่กรรมบังครับผม

Comment

โอ้ยอยากไปมั่ง แต่ไม่ไหว -*-

Comment

Working...
            X