Announcement

Collapse
No announcement yet.

DURON 1.1G Ocยังไงดีคับไม่ให้ไหม้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DURON 1.1G Ocยังไงดีคับไม่ให้ไหม้

รบกวนท่านพี่เซียนOCทั้งหลายครับ

ทามยังไงดี คลอกตัวคูณหรือบัสดัคับ

บัสครับ แต่ก็หาซิงดีๆหน่อยละกัน แต่เล่น Duron เลยหรอ

Comment

รุ่นนี้เคยไปไกลสุดๆก็ 1.75สุดสำหรับผมแล้วครับพี่(ซิงค์น้ำนะ)

Comment

ปรับทีละนิดครับ คอยดูอุณหภูมิด้วย อย่าใจร้อน

Comment

1.2-1.3 ดูรอน ผมไหม้ค่าบอร์ดเลยครับ หุหุ

ผมไม่แน่จัยว่าผมไปเพิ่มไฟรึป่าว จำมะได้ มานนานมาแว้วครับ

Comment

Working...
          X