Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุ้ย !!! ไม่น่าเชื่อ ได้รับรางวัลกับเค้าด้วย ตรงกับ 72 พอดีเลย 555 ขอบคุณมากครับ ^__^

Comment

• Originally posted by rinucha View Post
      อุ้ย !!! ไม่น่าเชื่อ ได้รับรางวัลกับเค้าด้วย ตรงกับ 72 พอดีเลย 555 ขอบคุณมากครับ ^__^
      เช็ค PM ด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by rinucha View Post
        อุ้ย !!! ไม่น่าเชื่อ ได้รับรางวัลกับเค้าด้วย ตรงกับ 72 พอดีเลย 555 ขอบคุณมากครับ ^__^
        ยินดีด้วยครับ

Comment

• >_<"

ลุ้นมากๆ ครับ ลุ้นว่าจะตกท็อป 50 อ่ะเปล่า >_<"

Comment

• 03 จะเริ่มมะไหร่อะจ้า

Comment

• -- เพิ่งได้ 580 มา นั่งปั่น 295 อยู่นานไม่รุ่ง 5555

Comment

• รอบหน้าต้องเป็นของเรา

Comment

• เดือนหน้า เจอกันใหม่กับ 3DMark 03 @ OCZ Champions League ( 2554 )

และต้นปีหน้า ก็ต่อด้วย 3DMark 06 @ OCZ Champions League ( 2555 )

ได้ทุกคน ไม่ต้องเเย่งกัน อิอิ

Comment

• อิๆ ลุ้นหวยยาว ตราบใดที่ยังใช้ CPU AMD นะเรา

Comment

• - -*

AMD หมดสิทธิ์ ลุ้น

Comment

• เสื้อ YAMAHA 1 ตัว ( อีก 1 ตัวรับกับมือไปแล้ว )
                        เสื้อ TWK 2 ตัว
                        Intel SSD 1 ลูก
                        ได้ถูกส่งพัสดุไปวันนี้เเล้วนะครับ 2-3 วัน น่าจะไปถึง ( ยกเว้น SSD ได้ EMS ไป พรุ่งนี้คงได้รับ )

* สำหรับผู้ที่โชคดีได้รับรางวัล ก็ใจเย็นๆ นะครับ รอติดต่อจากผู้สนันสนุนของรางวัลก่อน (หรือ ท่านอาจจะติดต่อไปเองก็ได้)

Comment

• เสียดายส่งไม่ทัน รอลุ้นงานหน้าคร๊าบ......

Comment

• ^

ครั้งหน้า คาดว่าชุดนี้ Score จะไม่ต่ำกว่า 150 k

Comment

• 03 มันเน้นอะไรครับ การ์ดจอ หรือ ซีพียู จะได้เตรียมตัวพัง เอ้ย เตรียมตัวถูก อิ อิ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                                ^

ครั้งหน้า คาดว่าชุดนี้ Score จะไม่ต่ำกว่า 150 k

ผมประเมินูดูแล้วว่า รอบหน้า 150K นี่ขั้นต่ำแน่ๆ Y_Y

Originally posted by eddies89 View Post
                                03 มันเน้นอะไรครับ การ์ดจอ หรือ ซีพียู จะได้เตรียมตัวพัง เอ้ย เตรียมตัวถูก อิ อิ
                                ทั้งการ์ดและ CPU เลยครับ (มีการ์ดแรงๆ + Multi-GPU ได้เปรียบแน่นอน ผมจำอัตราส่วนคะแนนไม่ได้ละครับ รอ Zolkorn มาตอบ)
                                ค่ายแดงน่ากลัวครับงานนี้ ^^"สนุกกว่า 05 แน่นอน

อาจจะได้เห็น 3D03 200K กันแน่ๆ เอิ๊กๆ...

ดูเขียวไปก่อนละกัน 173K ถ้า CPU ใครวิ่งดีอีก กินปลายครับ...... ^O^
                                Last edited by Audigy; 6 Sep 2011, 07:48:21.

Comment

Working...
                                X