Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by TWK. View Post
    ทีโหลดหนัง ชมพู 2-3 TB ละไม่บ่น
    ธรรมะธรรมโมอ่ะลุงไม่เคยดู ฮาาาาาาา
    ปล.ไม่เคยดูแต่รู้ว่าหนังอะไร อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
      แค่ติด 1-100 ก็พอครับเสี่ย ไม่กล้าลาก อิอิ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post

งง cpu 3.6 การ์ดจอเดิม ๆ ไม่ลาก ทำไมมันค้างหว่า แล้วผมล่ะงงเทสแล้วมันก็วนไปเทสใหม่แต่กระตุกกว่าเดิม เฟรมเรทได้แค่ 20 กว่า ๆ เอง -*-

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
          งง cpu 3.6 การ์ดจอเดิม ๆ ไม่ลาก ทำไมมันค้างหว่า แล้วผมล่ะงงเทสแล้วมันก็วนไปเทสใหม่แต่กระตุกกว่าเดิม เฟรมเรทได้แค่ 20 กว่า ๆ เอง -*-
          สงสัยไม่เคยเทส 3DMark

เชย จริงๆ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
            สงสัยไม่เคยเทส 3DMark

เชย จริงๆ
            -*- เคยแต่ 06 ไง 05 ไม่เคย

Comment

การ์ดเทพ / พึ่งลงน้ำ / เคสมหาเทพ รวมทุกๆอย่าง เมพสุดหล่ะ
              ถ้าต่ำกว่า 5.3 เลิกคุย อิอิ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                การ์ดเทพ / พึ่งลงน้ำ / เคสมหาเทพ รวมทุกๆอย่าง เมพสุดหล่ะ
                ถ้าต่ำกว่า 5.3 เลิกคุย อิอิ
                ลองลากไป 5.0 เทส linx แล้วมันค้างอ่ะพี่ เลยงง ไปไม่ถูก ไม่รู้ว่าไฟไม่พอหรือมันติดอะไร o_O"

Comment

• Last edited by earthlovepriaw; 29 Aug 2011, 20:56:16.

Comment

• ^^^

จะแรงไปไหนนิ I3 540 นะนี่ กำๆ

I5 ผมลูกไก่ไปเลยนะนี่

Comment

• แรงสุดใน 3 โลก

Comment

• ส่งเล่นๆ เผื่อตรงกับหวย

Comment

• จะหลุด Top 50 แล้ววววว

Comment

• ไม่ทราบว่ายังทันม่ายนะครับ แต่ขอลองส่งลงด้วยอิอิ ครับ (แก้ไขแล้วครับ)
                            Last edited by vkmimydlu; 30 Aug 2011, 06:28:43.

Comment

• มารอบใหม่ครับ เสริมทัพใหม่ด้วย Megahalem + HX650W

Comment

• Originally posted by vkmimydlu View Post
                                ไม่ทราบว่ายังทันม่ายนะครับ แต่ขอลองส่งลงด้วยอิอิ ครับ

ถ้ามันผิดกฎบอกด้วยนะครับเพราะผมไม่มี GUP-Z ครับ เพราะตอนนั้นไม่ได้ทำไว้ครับ

ขาด CPU Z Valid
                                ทำเสร็จแล้วลงแนบเข้าไปในผลเทสด้วย
                                วิธีทำ
                                V
                                http://www.overclockzone.com/forums/...1#post25365924

Comment

Working...
                                X