Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าง งานเมื่อไรเดียวมาเทสมั่งครับ เพื่อได้ SSD อิอิ

Comment

เลขท้ายไม่ค่อยสวยเลยเดี๋ยวเทสใหม่ดีกว่า อยากได้ ssd ...

Comment

System แรง ไม่แรง ไม่เกี่ยงนะครับ ( ร่วมสนุก สนาน กระชับมิตร )

มีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลได้หมด ขอแค่ติด 1 ใน 100 ( อันดับ ) คิคิ

Comment

775 ยังไม่ตาย ลุ้นเลขท้ายก็ได้ฟร่ะ

Comment

แรงๆทั้งนั้น สู่ไปได้เลยแบบนี้
            (รอปั้มน้ำแปป)

Comment

พรุ่งนี้ได้บอร์ดหล่ะ อิอิ
              เดี๋ยวจะส่งคะแนนใหม่

Comment

จัดก่อนเดี๋ยวอาจจะมีรอบสอง^^

กันเน่า
                Last edited by zaxcounter; 28 May 2011, 21:59:22.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ผม Update คะแนน และ อันดับ ให้หมดแล้วนะครับ ตกหล่น หรือ ผิดตรงใหน มี ปัญหายังไง ก็สามารถ PM มาแจ้งได้เลย

ที่ 1 ในตอนนี้ คงลากไม่ต่ำกว่า 5.2 GHz แล้วละมั้ง เมพ ขิงๆ ( แถมลาก GTX 570 Core เกือบ 1000 แนะ โหดขิงๆ -..-* )
                  เกือบ .3 และ แต่ ram ดันไม่ไปด้วยซะนิ อิอิ

ป.ล หมดก๊อกและ
                  ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                  ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                  ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                  sigpic

Comment

สังเกตุการณ์

Comment

• แหะๆๆ แก้ไขครับ คราวที่แล้ว ส่งคะแนน มั่วเลย อิอิ

ไม่ได้ย่อรูปตามสั่งเลยนะครับ อิอิ

Comment

• หมดมุข แระ

Comment

• โอซี CPU นิดนุง ( มือใหม่ )

Comment

• ขอลุ้นเลขท้ายอย่างเดียวครับ อิอิ

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=1841371

Comment

• แสดงผลแบบเหนียมอาย

Comment

• ^
                                จอ 17" ปะเนี้ย 555+

Comment

Working...
                                X