Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
    เหอะๆ แบบนี้ไม่ปาดดีกว่า ลุ้นๆ อิอิ

ปล. กำลังหาเรื่องจะหาทางโอเวอร์คล๊อก Netbook อยู่เลยครับ ผมใช้ Netbook เทสตามที่ท่านถามมาแหละครับ
    ว่าแหละ ที่แรกเห็น brand ASUS นึกว่าเป็นบอร์ดตัว OC ได้ซะอีก อิอิ

ปล. ปาดผมทีเถอะ -/l\-

Comment

• วันละนิดวันละหน่อย...อิอิ

Comment

• ขี้เกียจลาก ละพอๆ

Comment

• มาโชว์อ่อนคับ -0-

Comment

• Originally posted by BUS View Post
            แก้เซ็ง
            เหอๆ พี่BUS โดนอุ้ม

Comment

• ตกไปไกลละ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                อย่าลืนละ ที่ว่าถ้าได้ SSD แล้ว จะยกให้นะ

Comment

• ส่งการบ้านอีกรอบ ครับลุง กับชุดลมบ้านๆ เสียดายเอา 5.2 ไม่อยู่ ร้อนเกิน T_T

Comment

• Originally posted by judsri View Post

ส่งการบ้านอีกรอบ ครับลุง กับชุดลมบ้านๆ เสียดายเอา 5.2 ไม่อยู่ ร้อนเกิน T_T
                    พ่อใหญ่คร๊าบ ซีพียูขายทิ้งได้แล้วคร๊าบ

Comment

• Update

Comment

• วันนี้วันเดียวตกมา 5อันดับ = = '

Comment

• เอาด้วย เดิมๆเลย ได้ลำดับเท่าไหร่เดี่ยวเอาไปซื้อลอตเตอรี่ตามทุกงวดเลย

Last edited by neos1008; 22 Jun 2011, 16:17:55.

Comment

• ลดด้วยคนครับ อิอิ i3 530 กับออนบอร์ด 555+

Comment

• Originally posted by toptakachi View Post
                              ลดด้วยคนครับ อิอิ i3 530 กับออนบอร์ด 555+
                              นี่กะฟาดอันดับ 100

ลำดับที่ 100 = เมาส์ Logitech M215 จำนวน 1 รางวัล ( ของรางวัลสนับสนุนโดยท่าน wisidsak )
                              เพื่อลุ้นสอยเม้าส์เลยหรือเปล่าท่านท็อบ

Comment

• Update

Comment

Working...
                                X