Announcement

Collapse
No announcement yet.

Udon@team in the Show ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Udon@team in the Show ^_^

121212
    Last edited by Udon@team; 24 May 2013, 06:33:43.

จ๊าบมากครับ

Comment

ซิ้งดีๆสักตัว 4.2 สบายๆครับ ASROCK รุ่นนี้ โครตคุ้มครับ

Comment

สวัสดีครับ ผมโดนคนๆนี้โกงจากกระทู้นี้ครับ

PS VITA WIFI+ MEM 8 GB + 3 GAME + กระเป๋า ราคา 8999 บาทเท่านั้น

ที่ผ่านมาผมไม่รู้นะเค้ายังไง แต่การซื้อขายของผมกับเค้า เค้าโกงผมเห็นๆครับ
        ผมได้รับของไม่ครบตามรายการที่เค้าลงไว้ คือขาดรายการที่6 เป็นกระเป๋าSonyแท้ ถามที่ร้านมาราคา 590 บาทครับ
        และเค้าอ้างว่าชำรุดก่อนส่งจึงไม่ส่ง แล้วไง? ปัญหาเกิดจากผมเหรอครับ
        ถ้าปัญหามันเกิดจากคุณ คุณก็ควรไปซื้อมาใหม่แล้วส่งให้ผมหรือไม่ก็โทรมาถามผมก่อนว่าผมยังจะเอาอยู่มั้ย ไม่ใช่เหรอครับ? ผมจะได้บอกว่าไม่เอา ไม่ใช่มาบอกว่า

ขายถูกแล้วให้ผมยอมให้คุณเอาเปรียบครับ พอมาตอนนี้ดันมาบอกว่ามีปัญหาหรือไม่พอใจก็บอกเด๋วคืนเงินให้ทั้งหมด ผมก็ยอมอ่อนให้เหลือเก็บตังค์ครึ่งเดียว ดันบอก

ผมหัวหมอ
        ดังนั้นก็เลยบอกเค้าว่าขอเป็น เอาตังค์ผมคืนมาตามที่ท่านตอบผม แล้วก็เอาของๆท่านคืนไปเลยครับ
        สุดท้ายก็ออกลาย บอกไม่คืนดื้อๆ เออ เอากะมัน

สรุปถ้าผมรู้ว่าจะหลอกลวงกันแบบนี้ ผมก็ไม่ซื้อตั้งแต่แรกครับ

ดีนะที่ผมเซฟภาพรายการทั้งหมดไว้ ตอนนี้เค้าลบทิ้งหมดเลย ตั้งใจโกงกันชัดเจนเลย

ดูเหตุการณ์ตามรูปไปได้เลยนะครับ

หลังจากผมได้รับของและของไม่ครบตามรายการทีระบุ ผมก็PMไปหาเค้า

คุยกันเสร็จก็มาลบรายการที่ระบุไว้ออกไปเลย ถ้าผมหมอคุณก็แพทย์ผู้อำนวยการอ่ะครับ โดยผมก็บอกไปเลยว่า งั้นขอเงินคืนเต็มจำนวน แล้วเอาของคืนไปเลย

สุดท้ายก็ออกลายครับ

อย่ามาบอกว่าผมทำเกิดกว่าเหตุนะครับ คุณดอน (เอ๊ะหรือชื่อคุณแบงค์ วิษณุ หรือ อาคม)เพราะผมบอกแล้วว่าอยากรักษามิตรภาพไว้ และถึงแม้คุณจะBlacklist

เบอร์ผม (คือถ้าเราเอาเบอร์เราโทรไปจะเป็นปิดเครื่อง แต่ถ้าเอาเบอร์อื่นโทรเข้าไปจะติด) ผมก็ยังใจเย็นพยายามPMและsmsหา จะได้ไม่มีใครต้องมารับรู้เรื่องพวกนี้

ประวัติคุณจะได้เอาไว้โชร์ต่อได้ แต่คุณก็แสดงออกอย่างชัดเจนแล้วว่าคุณไม่อยาก งั้นก็ตามนี้แหละครับ ผมก็ไม่มีอะไรต้องเกรงใจคุณแล้วล่ะ

อันนี้คือ ชื่อผู้ที่ผมโอนเงินให้ และที่อยู่ของคนที่ส่งของมานะครับ
        อาคม ผาชาตา
        ไทยพาณิชย์
        2182080067
        เบอร์ 089-6022996
        ศูนย์แปดเก้าหกศูนย์สองสองเก้าเก้าหก
        ศูนย์ แปด เก้า หก ศูนย์ สอง สอง เก้า เก้า หก

Userที่ใช้เบอร์นี้เท่าที่ผมหาข้อมูลได้ใน OCZ
        1. vitsanu แบงค์ วิษณุ 089 -6022996 (หลังจากมีเรื่อง เค้าก็หายไปและกลับมาในชื่อUdon@team)
        2. Udon@team (ปัจจุบัน)
        3. Akom (อันนี้ผมเดาจากชื่อคนที่ผมโอนเงินไปและโพสเข้าข้างvitsanu น่าจะเป็นคนเดียวกันแถมยังมีการเอามาโพสเหมือนรู้จักกันให้vitsanuดูดีในอีกกระทู้ที่vitsanuขายของด้วย หากไม่ได้เป็นไปตามนั้น และใครพิสูจน์ได้ ผมขอโทษด้วยครับ)

ถ้าเอาข้อมูลพวกนี้ไปค้นหาคุณก็จะเจอความจริงอีกเรื่องของคนๆนี้ครับ แต่นั่นไม่ใช่เรื่องของผมจึงไม่ขอเอ่ยถึง ท่านใดจะอ่านก็ลองไปค้นหาดูนะครับ

ผมจะพยายามตามโพสทุกหมวดและทุกกระทู้ที่คนๆนี้ขายของนะครับ เพื่อจะได้ช่วยเป็นหูเป็นตากัน

ขอบคุณครับ

Comment

"ไม่คืนอะไรทั้งนั้น และไม่ต้องส่งข้อความา รำคาญ" <<< เลวจริงๆ
          Last edited by Good Time; 9 Jan 2013, 19:18:59.

Comment

อ้าว ซะงั้น

Comment

ไปประจานที่ห้อง มอส เลยครับ

Comment

จัญไรจริง คนประเภทนี้

Comment

จะอมกระเป๋าไว้ใส่ บอดแรมซีพียูรึใง

Comment

หักมุมซะงั้น 5555

ไปโกงเขาแล้วเอาตังมาซื้อคอมใหม่เรอะ กรรมตามทันนะคุณ

Comment

นรกส่งมาเกิดจริงๆ

Comment

จขกท เงียบ เลย !

Comment

Working...
                        X