Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ softcore ] [E8400 @ 4.5 GHZ ] บน SINK พัดลม ยักษ์ แรงกลางๆ โดย เด็ก ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ softcore ] [E8400 @ 4.5 GHZ ] บน SINK พัดลม ยักษ์ แรงกลางๆ โดย เด็ก ครับผม

สวัสดีครับ

หลังจากที่ หายไป เกือบๆ 2 ปี ตอนนี้ ผม Dr.Pee_32 ก็กลับมาOCZแล้วนะครับทุกๆท่าน

[ เพราะเหตุใด ขอร้องอย่าถามเลยครับ มันผ่านมานานแล้ว ]

ตอนนี้ อายุ 13 จะขึ้น 14 แล้วนะครับ จะ Birthday แล้วครับ

เอา พูดมามากแล้ว ขอเข้าเรื่องเลยครับ

spec ตามนี้ครับ

ASUS P5Q-Deluxe
    Core 2 duo E8400 3.00 @ 4.50
    ram 4 gb DDR2
    HDD 640GB Westurn Blue
    XFX GTS 250 512MB mod bios to 9800GTX+
    Cooler Master HYPER 212 พัดลมเดิมๆ 1 ตัว พัดลมยักษ์ ประกบคู่อีก1 ตัว

Benmark Super PI 1MB

3D Mark 06

CPU-Z

วันนี้ขอแค่นี้ก่อน 3D 05 prim hyper pi Vantrage ไว้พรุ่งนี้ครับ เอิกๆ

ใครสงใส พัดลมยักษ์ เป็น ไง เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูพรุ่งนี้ แต่ขอบอกว่า มันดังได้ใจจริงๆ

Edit :ลบข้อความแล้วเนื่องจาก จขกท. มาด่าทาง MSN
    (แค่ขุดคุ้ยประวัติเก่าๆ เรื่องที่มันเข้าใจผิดเรื่อง PhysX จนโดนคนทั้งบอร์ดนี้ด่า)
    Last edited by Gumblar; 24 Apr 2011, 17:11:24.

Comment

ผมเคยเอาพัดลมติด case CM ด้านหน้าตัวนึงมาใช้ครับ พัดลมยักเหมือนกัน หมุนแบบไครเอานิ้วไปแหย่นี่ขาดแน่นอนเลยละ

Comment

Originally posted by CreaT View Post
        ผมเคยเอาพัดลมติด case CM ด้านหน้าตัวนึงมาใช้ครับ พัดลมยักเหมือนกัน หมุนแบบไครเอานิ้วไปแหย่นี่ขาดแน่นอนเลยละ
        คือว่าพูดง่ายๆ คือ ตอนนี้ต้องเปิดเพลงดังๆ ไปด้วยเล่นคอมไปด้วย พัดลมที่หนา 4 นิ้ว กับหมุน 6000 รอบต่อนาที งะ มันดังได้ใจเลย เอิกๆ
        ( มันเป็นพัดลมไว้ใส่พวก SERVER งะครับ แต่ผมเอามาใส่คอม แล้วก็ปรับสปีดเต็มแม็ก เลย โอซีแล้ว จะอยู่ที่ 50 C ครับ เย็นดีครับ

Comment

อืม VCore น้อยดี

Comment

รอดู vantage

Comment

อีกนานไหมพี

Comment

ต้องเรียกน้องฉี่ ถึงจะถูก

Comment

06 ผมว่าคะแนนมันน่าจะได้เยอะกว่านี้นะครับ ดูจาก system แล้วน่าจะ 16000+

Comment

superPi เร็วดี 3D06 ปรับอีกนิดน่าจะ 16000+ ผมเคยมี setup นี้แต่เป็น ep45d3r สู้ๆครับ

Comment

อืม เข้าใจแล้ว เฟส 16+8 ของ P5Q Deluxe ให้อะไรดีๆกว่าที่คิด

ว่าแต่กด CL ไป 4-5-4 ได้ไง

Comment

จขกท จะปล่อยเมื่อไหร่ บอกบ้างนะ

Comment

ขอโทษนะครับ ที่ให้รอเกือบ เดือน พอดีพึ่งว่าง หุๆๆๆๆๆ

มาช้า ดีกว่าไม่มา

จัดไปตอนนี้ครับ

Comment

สรุปมันจริงอย่างที่พี่ว่าครับ

เทสใหม่ ได้

Comment

Originally posted by Dr.Pee_32 View Post
                              สรุปมันจริงอย่างที่พี่ว่าครับ

เทสใหม่ ได้

เป็นผมตาลายตาย***

Comment

Working...
                              X