Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นเพื่อนๆโชว์เลยเอามาโชว์บ้าง กับ Spec AMD ของผม และคะแนน 3DMark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นเพื่อนๆโชว์เลยเอามาโชว์บ้าง กับ Spec AMD ของผม และคะแนน 3DMark

อย่างนี้จัดว่า ใช้ได้ไหมครับอิอิ ^^
    Last edited by shadow99; 3 Feb 2011, 21:10:34.

อ่า ความเร็ว CPU จริงๆอยู่เท่าไหร่น่ะครับ ท่าทางไม่ได้ปิด Cool & Quiet ระบบประหยัดพลังงาน
    แล้วก็เปิด GPUZ โชว์รุ่นการ์ดจออีกนิดนึงแจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
      อ่า ความเร็ว CPU จริงๆอยู่เท่าไหร่น่ะครับ ท่าทางไม่ได้ปิด Cool & Quiet ระบบประหยัดพลังงาน
      แล้วก็เปิด GPUZ โชว์รุ่นการ์ดจออีกนิดนึงแจ่มเลยครับ

ขอบคุณครับ ง่วงละครับ ไม่ไหว ><|

Comment

Working...
      X