Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kwanss009 View Post
    อ๊าก ได้เต็มที่แค่นี้แหละ ^^a เกินนี้ CPU ร้อนเกิน

อะแก้แล้ว = =a

Comment

• 1-2-3...โหดจริงๆ...อาเสี่ย 4-5 อย่ายอมแพ้นะ

Comment

• Originally posted by NorthEastern Man View Post
        1-2-3...โหดจริงๆ...อาเสี่ย 4-5 อย่ายอมแพ้นะ
        จัด i7 2600K มาลุยเลย

Comment

• ลูกทุ่งๆ

Comment

• เอามั่งๆ

ไม่แรงเลย สงสัยต้องลง UZ

Comment

• ใกล้ครบ 100 ท่านละ
              ท่านใดอยู่โซนท้าย ๆ ตาราง มีเสียว อิอิ ( ปั่นคะแนนใว้รอเลย ^^)

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                จัด i7 2600K มาลุยเลย
                มาสิ้นเดือนคงไม่ทันท่านอิ..อิ..เสียดายเสื้อที่เสน่ห์แรงแบบนี้จริงคนแย่งกันน่าดูเลย..อิ..อิ..
                **บอร์ดยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะเอาตัวไหน**

Comment

• น้าครับ ครั้งหน้าผมขอเสนออย่างนี้นี้นะครับ ให้บวก ราคา cpu+mainboard+Vga ได้คะแนน md06 เท่าไหร่หารด้วยราคาครับ มันจะได้คะแนนที่ออกมา
                  ผมว่าอย่างนี้แฟร์สุดครับ สำหรับคนงบน้อย แต่อยากได้ที่หนึ่งก็มีน๊ะครับ
                  รัยข้อเสนอผมไว้ด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by Kpviper01 View Post
                    น้าครับ ครั้งหน้าผมขอเสนออย่างนี้นี้นะครับ ให้บวก ราคา cpu+mainboard+Vga ได้คะแนน md06 เท่าไหร่หารด้วยราคาครับ มันจะได้คะแนนที่ออกมา
                    ผมว่าอย่างนี้แฟร์สุดครับ สำหรับคนงบน้อย แต่อยากได้ที่หนึ่งก็มีน๊ะครับ

Comment

• กำ...ลงวินโดว์ใหม่

ลากเหมือนเดิมเป๊ะ

ลองเทสดูได้คะแนนน้อยกว่าเดิมซะงั้น

Comment

• Originally posted by Geil View Post
                        กำ...ลงวินโดว์ใหม่

ลากเหมือนเดิมเป๊ะ

ลองเทสดูได้คะแนนน้อยกว่าเดิมซะงั้น
                        กำ

Comment

• โอเคน๊ะน้าครับ ผมรอคำตอบอยู่นะ อิอิ

Comment

• Originally posted by Kpviper01 View Post
                            น้าครับ ครั้งหน้าผมขอเสนออย่างนี้นี้นะครับ ให้บวก ราคา cpu+mainboard+Vga ได้คะแนน md06 เท่าไหร่หารด้วยราคาครับ มันจะได้คะแนนที่ออกมา
                            ลองคิดเล่นๆ

คนที่ใช้การ์ด 3-4 ใบ ได้คะแนน 06 ประมาณ 30000 (เอาราคาของคอมเซตนี้มาหาร ผลหาร ต่ำกว่า 0.9xxx แน่ๆ )

คนที่ใช้การ์ด ใบเดียว ได้คะแนน 06 ประมาณ 28000 (เอาราคาของคอมเซตนี้มาหาร ผลหาร ไม่น่าน้อยกว่า 1.0xxx )

ยังไงก็ต้องดูที่ราคาของฮาร์ดแวร์ที่ใช้กันอีกที

ผมกลับคิดว่าวิธีนี้คนที่ใส่อุปกรณ์เยอะ(+ของแพง)จะค่อนข้างเสียเปรียบอ่ะ

Comment

• Originally posted by Geil View Post
                              ลองคิดเล่นๆ

คนที่ใช้การ์ด 3-4 ใบ ได้คะแนน 06 ประมาณ 30000 (เอาราคาของคอมเซตนี้มาหาร ผลหาร ต่ำกว่า 0.9xxx แน่ๆ )

คนที่ใช้การ์ด ใบเดียว ได้คะแนน 06 ประมาณ 28000 (เอาราคาของคอมเซตนี้มาหาร ผลหาร ไม่น่าน้อยกว่า 1.0xxx )

ยังไงก็ต้องดูที่ราคาของฮาร์ดแวร์ที่ใช้กันอีกที

ผมกลับคิดว่าวิธีนี้คนที่ใส่อุปกรณ์เยอะ(+ของแพง)จะค่อนข้างเสียเปรียบอ่ะ
                              แล้วลองคิดกลับกันอีก คนงบน้อย จะไปสู้ยังไงครับ ในเมื่อคนงบเยอะยังไงก็ win
                              ลองเล่นแบบนี้ดูครับ มันจะทำให้เกิดความสนุกมากขึ้น ใครเจ๋งกว่า เสป๊กใกล้ๆ อัดกันเข้าไป ใครเจ๋งกว่าอย่างนี้ครับ
                              ผมดูๆแล้ว กระทู้นี้งบเยอะกินหมด ลองแบบนี้ดูนะครับ มันจะทำให้คนมีกำลังใจในงบน้อยๆครับ เล่นมันครับผม

ปล จัดให้หน่อยนะครับน้า ฮ่าๆ

Comment

• ในที่สุด..มันก็มาถึง...

Comment

Working...
                                X