Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดเอ็กพีเบาๆไปก่อนครับ ไม่มีคนเล่นเลย เดี๋ยวลุงเค้าจะน้อยใจ เทสไว้นานมากแล้ว
    http://www.overclockzone.com/forums/...1#post19601830
    :
    CPU-Z i7860@4.01GHZ Run On Windows XP : SP3

http://www.techpowerup.com/gpuz/5vwm/
    >
    Score 3DMark2006 @ 26169

:

Comment

• กลัวท่าน TWK. ว่างงาน............ส่งซ้ำซะหน่อย..............อิอิ

Comment

• ทำลายปริ้นบอร์ดขาด ใส่แรมได้ข้างเดียว แต่ก็สู้น่ะ *-*

Comment

• แก้ไขคะแนนของผมด้วยครับ ที่ถูกต้อง 23496 งับ

Comment

• แก่แล้ว สายตาไม่ดี อิอิ

หลายๆ ท่านคงจะซุ่มดูอยุ่ อิอิ
            ไม่ต้องอายครับ ลงผลเทสมาเลย

Comment

• โนีตบุ๊คส่ง ขำๆได้มั้ยครับ ลุง ^_^

Comment

• ถ้า Solution 1280 x 1024 ได้ ก็จะ Up Score ให้

Comment

• 1280 x 1024 ที่บ้านได้แค่ 1280 x 800 -*- ทำไงอะครับ

Comment

• Originally posted by kivayal View Post
                    1280 x 1024 ที่บ้านได้แค่ 1280 x 800 -*- ทำไงอะครับ
                    ที่บ้านมี LCD acer 23" เหลือใช้อยู่ตัวนุง พึ่งซื้อมาได้ประมาณ 1 อาทิตย์เอง
                    เดี๋ยวขายให้ราคากันเองสนใจปาว รับรองปรับ 1280 x 1024 ได้แน่นอน

Comment

• ลองเล่นๆ ครับ
                      I5 750 @ 4.0 GHZ
                      Asus 470 @ 800/900

[IMG][/IMG]

Comment

• มีรางวัลพิเศษแนบมาอีกนิดนะครับ เป็น keyboard roccat arvo ( เทพ ) ใหม่เเกะกล่อง อันนี้ไม่เกี่ยวกับความแรง ดวงล้วนๆ เลย
                        แค่อันดับคะแนนของท่านตรงกับ รางวัลเลขท้าย 2 ตัว วันที่ 1 กพ. ก็รับไปได้เลยทันที อิอิ ( Windows 7 เท่านั้นนะครับ จำกัดลำดับที่ 01-100 เท่านั้นครับ อิอิ )

รูปเเทนไปก่อน (เดี๋ยวของจริงมาจะถ่ายลงอีกทีครับ)

Last edited by TWK.; 3 Jan 2011, 17:19:23.

Comment

• ^
                          ^
                          ^
                          น่าสนดีน้า ความแรงสู้ชาวบ้านไม่ได้ แต่เรื่องดวงน่าลองลุ้น อิอิ เดี๋ยวเย็นๆกลับบ้านจะลองดู

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            มีรางวัลพิเศษแนบมาอีกนิดนะครับ เป็น keyboard roccat arvo ( เทพ ) ใหม่เเกะกล่อง อันนี้ไม่เกี่ยวกับความแรง ดวงล้วนๆ เลย
                            แค่อันดับคะแนนของท่านตรงกับ รางวัลเลขท้าย 2 ตัว วันที่ 1 กพ. ก็รับไปได้เลยทันที อิอิ ( Windows 7 เท่านั้นนะครับ จำกัดลำดับที่ 01-100 เท่านั้นครับ อิอิ )

รูปเเทนไปก่อน (เดี๋ยวของจริงมาจะถ่ายลงอีกทีครับ)

ถ้าออก 00 เจ้ามือกินรวบป่ะครับ....................อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                              มีรางวัลพิเศษแนบมาอีกนิดนะครับ เป็น keyboard roccat arvo ( เทพ ) ใหม่เเกะกล่อง อันนี้ไม่เกี่ยวกับความแรง ดวงล้วนๆ เลย

อยากได้อะ แต่ต้องลุ้น >_<

Comment

• Originally posted by yoonlinwong View Post
                                ถ้าออก 00 เจ้ามือกินรวบป่ะครับ....................อิอิ กำ
                                อันดับที่ 100 ได้รับรางวัลครับ
                                อันดับตั้งแต่ 101 เป็นต้นไปนั้น อดเมพ อิอิ

Comment

Working...
                                X