Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by charif View Post
    ใกล้จะตกไปอยู่ ดีวีชั่น1 แล้วเรา O.o"
    ผมยังอยู่ช่วงคัดเลือกโซน อบต. อยู่เลยไม่รู้จะติดตัวจริงเปล่า อิอิ

Comment

• Originally posted by charif View Post
      ใกล้จะตกไปอยู่ ดีวีชั่น1 แล้วเรา O.o"
      เดี๋ยวผมตามไป 555+

ปล.แสนดีเค้าแจกฟรีกันรึไงครับ จัดมากันเต็ม ของหมดทุกร้าน -*-
      Last edited by A_kunG; 26 Jan 2011, 11:57:37.

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
        ผมยังอยู่ช่วงคัดเลือกโซน อบต. อยู่เลยไม่รู้จะติดตัวจริงเปล่า อิอิ
        Originally posted by A_kunG View Post
        เดี๋ยวผมตามไป 555+

ปล.แสนดีเค้าแจกฟรีกันรึไงครับ จัดมากันเต็ม ของผมทุกร้าน -*-
        จะตกชั้นหรือไม่อย่างไร ก็ไม่เป็นไร ขอรางวัลปลอบใจเป็น k/b หรือ ซิ้ง ก็แล้วกันคับ ^^"

Comment

จะตกชั้นหรือไม่อย่างไร ก็ไม่เป็นไร ขอรางวัลปลอบใจเป็น k/b หรือ ซิ้ง ก็แล้วกันคับ ^^"
          ถ้าหวยออก
          บน
          43xx43

ล่าง
          43

แบ่งกันคนละครึ่งนะ o_O

Comment

• อัพนิดนึงๆๆๆๆ
            ส่วน 2500k ผมไม่รู้เป็นที่ cpu-z หรือเป็นที่ หรือเป็นที่ไบออสหรือเป็นที่ วินโดวส์
            บัสใน cpu-z ไม่ยอมโชว์ว่าเป็น 100 ซะงั้น แต่จริงๆ 100*48 ครับผม
            Last edited by birtbirt_p; 26 Jan 2011, 11:51:46.

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
              เอา 580 มายื้มเทสหน่อย 6970 รีดจดหมดละ T^T
              อยากได้เอาหนังชมพู Hi-def 3D มาแลกดิ อิอิ

Comment

• น่าจะแยกเป็น Mobile กับ Desktop นะครับ

Comment

• ส่งผลครับ(กำน้อยกว่าเดิม อิอิ)

Comment

• แวะมาส่งผลครับ คะแนนน้อยลงแต่ใบเดียว..............ท่าน T.W.K. จะได้ไม่ต้องอัพ อิอิ

Comment

• *-*

Comment

• ขอลองบ้าง ได้แค่นี้เอง

Attached Files

Comment

• ตัวนี้แถมนะลุง สนุกสนาน

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                            ขอลองบ้าง ได้แค่นี้เอง

ตัวเลข Score มองไม่เห็นเลย ครับ *-*
                            อย่าฝากรูปในเวปบอร์ดนะครับ
                            ให้ฝากรูปจากเวปอื่น แล้วค่อย Copy BB Core มาลงอะ ขอใหญ่ๆ ชัดๆ หน่อย

Comment

• ขอลองชุดประหยัดไม่แรงแต่มีดวงครับ อิอิ

Comment

• ^
                                รูปอย่างเทพเลย เน็ต 6 M เปิดมีอืด กิกิ ( นามสกุล .PNG เกือบ MB เเนะ 555+ )

Comment

Working...
                                X