Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^^ท่านแม็กทำทุกอย่างเพื่อเสื้อครับ...อิ..อิ..
    **มติ รมต...ห้ามมิให้คบหากับน้องแสนดีทุกกรณีที่ใช้อยู่บ้านก็จะไหม้อยู่แล้ว...เซ็งเป็ด

Comment

• ในที่สุด 10 อันดับแรกก็ไม่มีที่ว่างให้ตระกูลอื่น..แรง

Comment

• ดูจาก 50 อันดับแรก Intel ปั่นคะแนนได้ดีกว่า AMD ค่อนข้างเยอะพอสมควร

Comment

• จะหลุด top10 ไหมน้อ

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
            คงหาซีพียูไม่ทันปิดฤดูกาลแน่เลย สงสัยต้องพึ่ง LN2 ซะแระม๊างงงง เหอๆ
            อิอิ ให้ยืมชุดผมไป LN2 เอาม่ะ อิอิ อยากได้ เสื้อ เด๋วตัดแบ่ง เอาคนละครึ่ง

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
              จะโค้งสุดท้ายแหล่ะ อิอิ
              ปล.รายการนี้ทำให้ท่าน max ต้องถอยคอมใหม่ยกเซ็ทเลยนะเนี้ยะ อิอิ
              เครื่องเปิดยังจะค่อยจะิติดเลย อิอิ กำ

ตอนปีใหม่ยกกลับบ้านนอก กลับมาฝุ่นเพียบเลย ไม่มีเวลาทำความสะอาด กำ

เดี๋ยวจะลากมาแข่งลีก 06 แระ

ขอ อันดับที่ 20-30 พอ

Comment

• สติ๊กเกอร์ที่แถมเมนบอร์ดAsusเอาไว้ติดตรงนี้นี่เอง อิๆ

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
                  เครื่องเปิดยังจะค่อยจะิติดเลย อิอิ กำ

ตอนปีใหม่ยกกลับบ้านนอก กลับมาฝุ่นเพียบเลย ไม่มีเวลาทำความสะอาด กำ

เดี๋ยวจะลากมาแข่งลีก 06 แระ

ขอ อันดับที่ 20-30 พอ
                  เป่าฝุ่นบ้าง อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post

580 ตัวใหม่แรงได้ใจจริงๆ

ตัวโปรแกรมตั้งค่าแบบคนปกติเค้าตั้งกันครับ
                    เอาแรมมาแลกกันเผื่อมันจะเทพที่ 1156 อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
                      เอาแรมมาแลกกันเผื่อมันจะเทพที่ 1156 อิอิ กำ
                      ตึกคอมศรีราชา ร้านไหนขาย 2600K มั้ง ?

Comment

• HWH

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          HWH
                          By Order เซ็งเป็ด อยากได้เลยวันนี้ ท่านต้น มีอีกสักคู่ไหม อิอิ

Comment

• อิ..อิ..ไม่ได้อ่านทุกหน้า..มีโกงด้วยเอาด้วยดีกว่าจะได้สู้แสนดีได้...ฟิ้ววววววววววว

Comment

• ยังตกไปแค่ 60 นิดๆ กะว่า 100+ แล้วนะเนี่ยยยยย

Comment

• ผมไปเขาชนไก่ วันที่ 29 กลับวันที่ 2 ถ้าผมได้รางวัลเก็บให้ผมด้วยนะอย่างพึ่งตัดสิทธิ์ผม ขอบคุณจ้า

Comment

Working...
                                X