Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by parmafc View Post
    สรุปจะกลายเป็น 3DMark06 ลึก หรือ 3DMark06 หลอก กันละทีนี้

ตั้งกฎใหม่ ก็คงมีไว้ฝ่าฝืนจริง ๆ อีกหน่ะแหล่ะ เพราะการกระทำดังกล่าว มันตรวจสอบได้ยาก เมื่อ post ไปแล้ว

คงไม่ได้เล่นเอาสนุก ๆ กันแล้วมั้งแบบนี้อ่ะ เหอ ๆๆ
    ตรจวยากแต่มองไม่ยากหรอกท่าน พม่า ผมรู้ท่านก็ดูออก อิอิ คะแนนมาตรฐานกับเกินกว่าปกติ

Comment

• ในเมื่อเฉลยกันมาแล้ว ก้อเอาซะเลย วิธีที่ทำให้คะแนนพรุ่งปรี๊ดก้อง่ายๆ ยากต่อการจับผิด จากหน้า จอ แสดงผล

อันนี้เดิมๆ

เมื่อทำแล้วจะได้แบบนี้

วิธีทำก็ติ้กตามรูปเลย

[/QUOTE]

การกระทำแบบนี้เค้าเรียก ตุกติกไม๊ครับ มันต้องเอะใจกันอยู่แล้ว system ที่ด้อยกว่า แต่คะแนนพรุ่งปรี้ดเยอะกว่า คุณคิดว่าไม่มีคนรู้หรือไง

พอมีคนสงสัยข้องใจขึ้นมาเวลาถามก้อบ่ายเบี่ยงแอบทำเนียนแล้วก้อแถ แถดๆๆ ไปเรื่อย คิดว่าไม่มีคนรู้ หรอครับ

ถามมาตั้งแต่ i5+470ใบเดียวแล้ว ที่จริงผมติดตามคุณมานานกว่านั้น

สำหรับ กระทู้นี้ กติกาเค้าระบุไว้ ว่าให้ตั้งค่า Defualt ไม่เห็นหรอ ก้อปล่อยให้มันประมวลผลไปตามค่านั้นสิ เหมือนที่ชาวบ้านเค้าทำกันหน่ะ ทั้งๆที่ผมก้อรู้แต่ผมไม่ทำ เพราะผมไม่ชอบเอาเปรียบใคร

ฝากไว้ด้วยนะ Cal2Toon จอมแหกตาชาวบ้าน

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
        ในเมื่อเฉลยกันมาแล้ว ก้อเอาซะเลย วิธีที่ทำให้คะแนนพรุ่งปรี๊ดก้อง่ายๆ ยากต่อการจับผิด จากหน้า จอ แสดงผล

อันนี้เดิมๆ

เมื่อทำแล้วจะได้แบบนี้

วิธีทำก็ติ้กตามรูปเลย

การกระทำแบบนี้เค้าเรียก ตุกติกไม๊ครับ มันต้องเอะใจกันอยู่แล้ว system ที่ด้อยกว่า แต่คะแนนพรุ่งปรี้ดเยอะกว่า คุณคิดว่าไม่มีคนรู้หรือไง

พอมีคนสงสัยข้องใจขึ้นมาเวลาถามก้อบ่ายเบี่ยงแอบทำเนียนแล้วก้อแถ แถดๆๆ ไปเรื่อย คิดว่าไม่มีคนรู้ หรอครับ

ถามมาตั้งแต่ i5+470ใบเดียวแล้ว ที่จริงผมติดตามคุณมานานกว่านั้น

สำหรับ กระทู้นี้ กติกาเค้าระบุไว้ ว่าให้ตั้งค่า Defualt ไม่เห็นหรอ ก้อปล่อยให้มันประมวลผลไปตามค่านั้นสิ เหมือนที่ชาวบ้านเค้าทำกันหน่ะ ทั้งๆที่ผมก้อรู้แต่ผมไม่ทำ เพราะผมไม่ชอบเอาเปรียบใคร

ฝากไว้ด้วยนะ Cal2Toon จอมแหกตาชาวบ้าน
        [/QUOTE]

โอ้ ว องค์ลงแล้ว เสี่ยต้น

Comment

• แกล้งตาย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
            แกล้งตาย

55555555555555555+ ไม่ต้องมาแกล้งตาย อิอิ กำ

Comment

• งั้นขอดูพ่อคนเก่งจัด Set นี้แบบทำแล้วหน่อยสิ

จะเอา Set อื่นมาแปะทำไม

ก็อยากจะรู้เหมือนกันว่าจะได้ซักเท่าไหร่ ^^

Originally posted by Heineken18 View Post

ไม่รับฝากเอาคืนไป

และจะไม่โต้แย้งอะไรทั้งนั้น
              แต่จะเอาสิ่งนี้

ทิ้งไว้ให้ งม

http://www.hwbot.org/community/submi...70_28125_marks

http://www.hwbot.org/community/submi...80_28132_marks

เพราะอะไร ไหง เป็นแบบนั้น ก็ไม่รู้เนอะ ^^

470 กับ 580 จริงๆ เหรอเนี่ย
              Last edited by Cal2Toon; 22 Jan 2011, 19:51:23.

Comment

• เหอๆ ไอ้เราก็บ้า ตะบี้ตะบัน อัดจนเดี๊ยง รู้งี้ทำแบบนี้ก็ได้ ไม่ต้องไปอัพเครื่อง เหอๆ

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                  เหอๆ ไอ้เราก็บ้า ตะบี้ตะบัน อัดจนเดี๊ยง รู้งี้ทำแบบนี้ก็ได้ ไม่ต้องไปอัพเครื่อง เหอๆ
                  ก็ลองดูสิท่าน ^^

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
                    55555555555555555+ ไม่ต้องมาแกล้งตาย อิอิ กำ
                    นี้ขนาดแค่เสื้อกันหนาวตัวเดียวนะเนี่ย
                    ปล. ท่านแมวแบบนี้เปลี่ยนหัวกระทู้ใหม่ดีกว่า
                    "3Dmake@OCZ Champions Leaque(2554)"

Comment

• ^
                      ^
                      อิอิ ชอบจังคำนี้ 3Dmake

Originally posted by Judas Iscariot View Post
                      เฉลยมาแบบนี้ ใครจะเล่นต่อก็เอาเลยนะ 06 รอบนี้โคตรเน่า

เอาไว้เจอกันรอบหน้ากับ 3DMark Vantage ล่ะกัน
                      Vantage ก็ทำได้มังครับ ท่านJudas Iscariot

Comment

• เด็กน้อยเอ๋ยของผมมันมาตามกติกา ไม่ได้เอาของปลอมมาแปะไว้แบบคุณ

วันนี้ผมไม่พร้อม เพราะขายแรม กับ 580 ทิ้งไปแล้ว ก้อกะไม่เล่น 580 อีก เพื่อจะไปเล่น 560 2 ตัว

แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวพรุ่งนนี้จะไปพันทิพย์ซื้อ 580 จัดมาให้ดูอีกรอบก้อได้ ไม่เสียดายตังหรอก

รอดูละกัน

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          เด็กน้อยเอ๋ยของผมมันมาตามกติกา ไม่ได้เอาของปลอมมาแปะไว้แบบคุณ

วันนี้ผมไม่พร้อม เพราะขายแรม กับ 580 ทิ้งไปแล้ว ก้อกะไม่เล่น 580 อีก เพื่อจะไปเล่น 560 2 ตัว

แต่ไม่เป็นไร เดี๋ยวพรุ่งนนี้จะไปพันทิพย์ซื้อ 580 จัดมาให้ดูอีกรอบก้อได้ ไม่เสียดายตังหรอก

รอดูละกัน
                          เสี่ยคร๊าบ ซื้อบ่อยจริง ^ ^"

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                            ^
                            ^
                            อิอิ ชอบจังคำนี้ 3Dmake

Vantage ก็ทำได้มังครับ ท่านJudas Iscariot

แวนเทจมันไม่มีอะไรให้ปรับเลยนะ ถ้าเป็นแบบนี้ก็ให้เป็นจิตสำนึกส่วนบุคคลล่ะกัน

ทั้งๆที่รู้ว่าของคนอื่นในเวป เขาเล่นแบบไม่ได้ปรับกัน เล่นแบบติดตั้งเสร็จก็กดลองเลย

แต่ตัวเองปรับโน้นปรับนี่ เพื่อที่จะให้เหนือกว่าคนอื่นเขาเนี่ย..ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

Comment

• Comment

• ท่าน Cal2Toon ที่เคยอันดับ1 ค้างอยู่ตั้งนาน ใช้วิธีนี้ป่าวครับ ผมไม่ได้ว่าท่านนะครับ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้ ก็แค่อยากรู้อะครับ

Comment

Working...
                                X