Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chaogame View Post
    จ้อง
    ส่วนตัวอยากให้มี ตามล่ะดับ ให้เอาราคาcpuกับ vag ไม่เกินเท่าไหร

เช่น
    1แรงสุด ไม่มีลิมิต
    2 แรง cpuกับการ์ดจอไม่เกิน 2หมื่น ก็น่าจะเป็นพวก i5 i7 x4 965 x6 1090t + vga
    3 กลางไม่เกิน 1หมื่น น่าเป็น i5 i3 x4+vga
    4 ล่างสุดไม่เกิน 5พัน x2 i3 +vga
    เอาราคาแค่ cpu กับvga พอครับ ชัดที่สุด ตัวแปลสำคัญ
    เอาราคาที่ขายในท้องตลาดเวลานี้
    ใช่ครับ ... ผมว่า ท่าน TWK. คงไม่ใจร้ายหรอกนะ ...

ขอเสนอข้อ 5. นะครับ

- ให้ทำคะแนน ตามที่กำหนดไว้ เช่น 12000 คือให้ทำยังไงก็ได้ให้เท่ากับ หรือเฉียด 12000 ที่สุด
    ไม่จำกัดสเปก จะ OC , LC ได้หมด ... เหมือนกับที่เคยแข่งตอน Super PI 32 ครับ

จอง

Comment

ไม่มีแข่ง น้อยที่สุดมั้งหรอพี่ 555+

Comment

จองที่นั้งดูครับผม

Comment

จอง

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
            ใช่ครับ ... ผมว่า ท่าน TWK. คงไม่ใจร้ายหรอกนะ ...

ขอเสนอข้อ 5. นะครับ

- ให้ทำคะแนน ตามที่กำหนดไว้ เช่น 12000 คือให้ทำยังไงก็ได้ให้เท่ากับ หรือเฉียด 12000 ที่สุด
            ไม่จำกัดสเปก จะ OC , LC ได้หมด ... เหมือนกับที่เคยแข่งตอน Super PI 32 ครับ

จอง
            เห็นด้วยกับข้อเสนอนี้ครับ
            แบ่งไปเลยครับว่าเอาแต้มเท่าไหร่บ้าง 4 ตัวน่าจะกำหนดให้ 4 ระดับเพื่อให้เพื่อนๆในเวปได้รว่มสนุกกันทั่วถึงครับ เช่น
            1. ตัวที่1 แต้ม 15000
            2. ตัวที่2 แต้ม 20000
            3. ตัวที่3 แต้ม 25000
            4. ตัวที่4 แต้ม แต้มสูงสุดวัดกันไปเลยครับสำหรับคนบ้าพลัง...
            2.

Comment

เครื่องผมน่าจะยังไม่ติดยูโรป้าเรย ^^"

Comment

Originally posted by X_zeed View Post
                เห็นด้วยกับข้อเสนอนี้ครับ
                แบ่งไปเลยครับว่าเอาแต้มเท่าไหร่บ้าง 4 ตัวน่าจะกำหนดให้ 4 ระดับเพื่อให้เพื่อนๆในเวปได้รว่มสนุกกันทั่วถึงครับ เช่น
                1. ตัวที่1 แต้ม 15000
                2. ตัวที่2 แต้ม 20000
                3. ตัวที่3 แต้ม 25000
                4. ตัวที่4 แต้ม แต้มสูงสุดวัดกันไปเลยครับสำหรับคนบ้าพลัง...
                2.
                +1ๆๆ

Comment

Originally posted by charif View Post
                  เครื่องผมน่าจะยังไม่ติดยูโรป้าเรย ^^"
                  เดือนหน้า HD 6990 มาพอดี เฮียก็จัด HD 6990 Cross fire X ไปเลย ( ยกเซ๊ตใหม่ 1155 ด้วย i7 2600K ด้วยนะ )

Comment

จองไว้เผื่อสัก 40k ก็พอใจแล้ว

Comment

รอดึกๆอากาศเย็นๆแล้วเจอกัน เตรียมให้ผมตัวเลยครับพี่

Comment

เอาตัวในลายเซ็นที่ท่านฝากผมส่งประกวดได้ป่ะ 555555+

Comment

จองๆๆ เอา 1 ตัว

Comment

Originally posted by bobbangtor View Post
                            เอาตัวในลายเซ็นที่ท่านฝากผมส่งประกวดได้ป่ะ 555555+
                            ได้ ( แต่คิดว่า 26K ไม่น่าจะติดใน TOP 50 นะ ) อิอิ

Comment

มีรางวัลปลอบใจไหมครับ
                              อาจจะเป็น SUZUKI หนึ่งคันอย่างเงี้ยะ อิอิ

Comment

ท่่่่่่่่่่่่านซอล ไปไหนละ
                                -*-
                                ไม่มาแจมหรอครับ

Comment

Working...
                                X