Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ
    งานเข้า

Comment

• อัพๆๆๆ

Comment

• Originally posted by birtbirt_p View Post

อัพๆๆๆ
        ลืมไปหน้านึง

Comment

• มีอยู่แค่นี้เอง ลงด้วยได้มั่ย

Comment

• Originally posted by birtbirt_p View Post
            ลืมไปหน้านึง

รูปกดลิงค์ไม่ได้
            CPU Z Validation ก็กดลิงค์ไม่ได้
            หน้า CPU Z ก็คงไม่ครบ

Comment

• Originally posted by Theone555 View Post
              มีอยู่แค่นี้เอง ลงด้วยได้มั่ย

หน้าไม่ครบนะครับ
              ทำให้เหมือนท่านอื่นด้วย
              ขาดหน้า Score หลัก และ ต้องกดปุ่ม Details.. เพื่อดู Score ย่อย (fps ของแต่ละด่าน)
              CPU Z หน้า Memory ไม่มี
              ที่ Notepad จริงๆ ไม่ต้องลงชื่อก็ได้ เพราะที่ CPU Z Validation มีชื่อท่านอยู่ ผมเทียบสเปคดูก็รู้ละ ว่าเป็นเจ้าของเครื่องจริงปาว อิอิ
              Last edited by TWK.; 1 Jan 2011, 23:30:43.

Comment

• เดิมๆไม่ได้ลากเนาะ evga gtx570 sc 2-way sli

Comment

• ^
                  เมพ ขิงๆ
                  ถ้าได้ i7 น่าจะทลุ 30K ได้ไม่ยาก

Comment

• ไม่มี sli มาแข่ง ส่ง 3way O-O มาแทนได้ป่าว อิอิ ไม่รุจะโดน ใบแดงป่าว ตอนนี้กำลังเป็นกระแส อิอิ
                    Last edited by ZoLKoRn; 4 Jan 2011, 19:34:22.

Comment

• แก้แล้วครับพี่ ^_^

Comment

• เล่นด้วยคราบ

Comment

• ย้ำนะครับ
                          ให้ทำรูปแบบหน้าที่จะลงผลเทส

1. โปรแกรม CPU Z หน้า CPU + Memory
                          2. โปรแกรม GPU Z หน้าแรก
                          3. โปรแกรม 3DMark06 ( Professional Edition หน้าแรกมีให้โหลด ) พอเทสเสร็จให้ย้ายหน้าผล Score ออกไปห่ า งๆ เลย อย่าให้บดบังโปรแกรม แล้วก็กด Details.. เพื่อดู fps ของแต่ละด่านด้วย
                          4. ทำ CPU Z Validation ชื่อ Member ตัวเอง (วิธีทำอยู่หน้าแรก)
                          รูปก็ Up ใส่เวปนี้ > http://image.ohozaa.com แล้วค่อยเอามาวาง

* วางอย่าให้ทับกัน และพวกโปรแกรมอื่นๆ ไม่ต้องใส่มาให้เกะกะก็ได้ (พวกวัดความร้อน หรือ โปรแกรม oc ไม่ต้องเอามา มันรกครับ)

แบบนี้จบละ คงไม่ยากเกินไปนะผมว่า ( หน้าแรกอ่านกันนิดนุง )

V ( ให้ผมสามารถตรวจสอบได้ทั้ง 8 จุด )

8

Last edited by TWK.; 2 Jan 2011, 00:23:52.

Comment

• แป่วของผมไม่ครบนี่หว่า ปิดเครื่องไปแล้วด้วย เห้อ ไม่เปงไรเดียวค่อยเอาไหม่

Comment

• เวลายังเหลือเยอะครับ
                              สู้ ๆ

Comment

• แก้ไข ครับๆ เอาใหม่ มีแค่นี้จริงๆ

Comment

Working...
                                X