Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องใหม่ ขอโชว์ Athlon 3000+ เกือบถึง 3Ghz!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องใหม่ ขอโชว์ Athlon 3000+ เกือบถึง 3Ghz!!

ลากไม่ขึ้นแล้วอะครับ ใครมีวิธีลากไปได้ยิ่งกว่านี้อีก ช่วยแนะนําด้วยครับ

ผมมือใหม่ครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=232101

ทำได้ไงเนี่ยครับ สุดยอด...

Comment

ลดตัวคูณ HTT ลง ทดแรม เพิ่มไฟ ซีพียูโลด แหล่มๆๆๆๆ

Comment

แรงมาก แถม DFI ตัวนี้เท่าที่เห็น ทนความเร็ว HT ระดับ 1700 ได้ผมก็เพิ่งเคยเห็นนี้แหละครับ ไม่รู้ใช้งานจริงได้ทุกรูปแบบใหม ถ้าใช้ได้ปกติ บอร์ดตัวนี้ (เฉพาะตัวนี้เลยนะครับ) โตรดเจ๋งครับ

Comment

ลองทดสอบความเสถียรหน่อยครับ

Comment

เยี่ยมๆๆๆ มีเทสอย่างอื่นต่อป่ะท่าน รอชมงับ....

Comment

แรงโคตร
              แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ตอนนี้เมนบอดร์ เดี้ยงรอเคลมอยู่ครับ อิอิ ลากเพลืนจัด กะจะอัดให้ได้ 3ghz ไม่ถึงสักที

ถ้าได้บอร์มาแล้วจะลองใหม่ ใครอยากให้เทสโปรแกรมอะไรบอกมาได้เลยครับเดียวจัดให้

Comment

ผมไม่ได้ว่าอะไรนะครับ
                  ขอขัดจังหวะหน่อยนะครับ คือว่าคะแนนของ Super PI 1.5 มันทำเวลานานไปนิดนึง

ลองเทียบกับของผมสิครับ วิ่งช้าว่า Super PI 1.5 ทำคะแนนได้ดีกว่า

จะได้ปรับปรุงให้ดีอีกหน่อย ดูโดยรวมแล้ว น่าจะเป็นแรมนะ ทดมากไปหรือปล่าว
                  Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:53:04.

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                    ผมไม่ได้ว่าอะไรนะครับ
                    ขอขัดจังหวะหน่อยนะครับ คือว่าคะแนนของ Super PI 1.5 มันทำเวลานานไปนิดนึง

ลองเทียบกับของผมสิครับ วิ่งช้าว่า Super PI 1.5 ทำคะแนนได้ดีกว่า

จะได้ปรับปรุงให้ดีอีกหน่อย ดูโดยรวมแล้ว น่าจะเป็นแรมนะ ทดมากไปหรือปล่าว
                    ใช่ครับ สงใสผมจะทดแรมไปมากเกิน เลยคะเนนน้อย เอาแต่อัด cpu วิ่งไวๆ - -

Comment

Working...
                    X