Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับมา...ลองปุ๊ป.. G.SKILL Pi 2200 CL7 ผ่านพ้นไป 30 นาทีมีอะไรดีมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครก้ได้ลองเอาไปคู่กับ i5 760 ทีครับ

Comment

เข้ามาย่องดู

Comment

รบกวนถามหน่อยครับ แรมรุ่นเดียวกันแต่ pcb สีดำต่างกันยังไงครับ พอดีได้มา

Comment

Originally posted by PEARL View Post
          รบกวนถามหน่อยครับ แรมรุ่นเดียวกันแต่ pcb สีดำต่างกันยังไงครับ พอดีได้มา
          น่าจะเป็นล๊อตใหม่เฉยๆมั๊งครับ แค่เปลี่ยน PCB เป็นสีดำ ส่วนชิบไม่รู้ว่าเปลี่ยนด้วยมั๊ยนะครับ ผมว่าถ้ามันวิ่งได้ตามสเป็ค แล้วก็ OK แล้วล่ะครับ
          ส่วนที่เกินมาถือเป็นกำไร

Comment

อยากลองบ้างจัง ของเราจะไปแค่ไหนน้าา

Comment

วิ่งได้ตามที่ท่านรีวิวเลยครับ แต่มากกว่านั้นยังไม่ได้ลอง แต่ใช้งานทั่วไปกด cl6 bus 2000+ นี่ เห็นผลขึ้นเยอะเลยครับ
              Last edited by PEARL; 6 Feb 2011, 19:54:21.

Comment

เเรงมากมาย

Comment

มาอับเดทเทรนตามกระแสอีกสักยก คราวนี้มากับ Sandy Bridge สำหรับ PIs คู่เดิม@2230MHz 7-10-7-27-1T, 1.65V

Comment

Working...
                  X