Announcement

Collapse
No announcement yet.

980X + UD9 + GTX580 X 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by yoonlinwong View Post
    ช่วงนี้เมียอยู่บ้านตลอดครับ.......................แต่คอมชุดนี้อยู่ออฟฟิสครับ..อิอิ
    ถ้าอยู่บ้าน คงได้แอบเล่นแน่ๆ อิอิ บอกเมียว่าซื้อของแต่ละชิ้น แค่ชิ้นละพันสองพันเองเห็นว่ามันถูกดี เลยเอามาซ่ะหลายใบเลย อิอิ

Comment

ผมอยากได้มานานแล้วครับ

Comment

มาแรงอยู่นี่เอง ผมสั่งฟลูบอร์ด เหมือนท่านไปล่ะ แต่ซีพียูผมยัง 920 c1 อยู่เลย คล๊อกไม่ไปเลยท่าน ตันแค่ 4 เอง ไว้จะอัพ ซีพียูมั่งล่ะ

Comment

ได้ชมของเรือนแสน เป็นบุญตาครับ

Comment

สุดยอด คนไทย ไม่แพ้ชาติใด

Comment

ค่าไฟบานอะ

เเพงกว่าเครื่องคอมอีก

Comment

เมพขิงๆ ท่าน

ว่าแต่ค่าไฟเท่าไหร่

Comment

Working...
                X