Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC เล็กๆ ของเด็ก ม.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อู้.....เราใช้ 370-----

Comment

เด๋วมิถุนา ว่าจะเปลี่ยน cpu เป็น amd ซีรี่ย์ใหม่ ยังไงก็รอชมกันครับ 555+

Comment

นาย ม.3 เรา ม.1 อ่ะ - -
        overclock เพิ่งเปนวันนี้แหละ - -

Comment

ดีจังเด็กสมัยนี้เก่งกันจังเลย

สมัยผม ม.1 ยังเล่นดีดลูกแก้วอยู่เลยอิอิ

Comment

ช่วงนี้เด็กมาแรง

Comment

- - ตอนเด็ก เราทำไม่ไม่เป็นแบบนี้มั่งหว่า ทำไมชอบตุ๊กตา เอ้ย ปีน

Comment

โลกเราย่อมมีการพัฒนาขึ้นอยู่เรื่อยๆอยู่แล้วครับไม่แปลกที่เด็กจะเก่งกว่าคนแก่ๆหนุ่มๆอย่างเราน่ะครับ (ถ้าคนเขาคิดเป็นนะ) เพราะบางคนหรือผู้ใหญ่มักชอบเอาเด็กเก่งๆมาเปรียบกับเราในทางผิดๆ อยากให้บางคนที่มีลูกที่โตแล้ว แต่เห็นลูกคนอื่นที่อายุน้อยลูกของเราแต่เก่งกว่า อย่าเอาไปเปรียบครับ ซึ่งผมอยากให้เอาไปคิดครับ เพราะเราเกิดมาก่อนแต่บางอย่างทีเทคโนโลยีกว่าเราจะได้ศึกษาก็ตอนเราแก่หนุ่มแต่เด็กได้รู้บางทีเกิดมาก็ได้เห็นจากพ่อและแม่แล้ว เพราะฉะนั้น อยากให้เอาไปคิดครับ ^^

Comment

ไอย่ะสู้ๆ เจอรุ่นแล้วโว้ยยย หุหุหุ คิว่าเว็บนี้มีแต่คนแก่ๆ5 55+
                  เซ็งชิบบอร์ดตูไม่มีฟังชั่น 555+

Comment

Working...
                  X