Announcement

Collapse
No announcement yet.

First 50k+ 3Dmark Vantage in Thailand (On Air)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• First 50k+ 3Dmark Vantage in Thailand (On Air)

ชุดเดิมแหละครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=890189

แต่ตั้งกระทู้ใหม่ เพราะอยากประกาศว่ามีคนทุบ 50K Vantage แตกแล้วน๊า (หรือถ้ามีใครทุบแตกไปแล้วก็ขอโทษด้วยนะครับ ไม่รู้จริงๆ)

เป็นผลงานล่าสุดวันนี้ครับ ส่วนคะแนนผลเทสอื่นๆไม่ประทับใจเท่าไหร่
    น่าจะ 50K+ 3Dmark Vantage คนแรกในไทย อิ อิ
    ช่วงนี้คงพอแค่นี้ก่อนครับ เบื่อมันดับ รอหา PSU ใหม่ได้ก่อนค่อยมาลุยกันใหม่
    Attached Files

มารอบดึก ได้ดูของดีทุกทีเลยครับ
    ยังใช้ 1500Wx2 อยู่หรือเปล่าครับพี่
    หรือมีก๊อก3 เพิ่มมาอีกครับ

อ่ายัง2ตัวเหมือนเดิมนิ
    Last edited by wikorn; 13 Jun 2010, 23:41:31.

Comment

ตาสว่างเลย หลังจากเห็น Vantage Performance ของพี่หมอแบบ On AIR
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

พี่หมอถ้าวันไหนเบื่อ 480 แล้ว แบ่งขายผม ซัก ตัวนะ อิอิ

ปล.อยากได้ 2ตัวแต่ งบมะมี 55+

Comment

เยี่ยมไปเลยครับ

Comment

0_o แรง จิง ๆ

Comment

....เห็นแต้มแล้วคงค้างฟ้าเมืองไทยอยู่อีกนานเลยล่ะครับ กับสเป็คนี้ I7 980X + X58A-UD9 + 480 GTX 4-way SLI

Comment

แรงสุดๆอะครับ

Comment

โอ้ว มาย ก๊อดดดดดดดดด

Comment

โหดไม่เปลี่ยนแปลง

Comment

^^~

สวยงามครับท่าน

อยากได้ซักชุด

Comment

เมพขริงครับพี่หมอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          มารอบดึก ได้ดูของดีทุกทีเลยครับ
                          ยังใช้ 1500Wx2 อยู่หรือเปล่าครับพี่
                          หรือมีก๊อก3 เพิ่มมาอีกครับ

อ่ายัง2ตัวเหมือนเดิมนิ
                          เดี๋ยวหาใหม่ซักครู่ครับ

Originally posted by tor_za View Post
                          ตาสว่างเลย หลังจากเห็น Vantage Performance ของพี่หมอแบบ On AIR

Originally posted by lazyflure View Post
                          พี่หมอถ้าวันไหนเบื่อ 480 แล้ว แบ่งขายผม ซัก ตัวนะ อิอิ

ปล.อยากได้ 2ตัวแต่ งบมะมี 55+
                          ของเต็มบ้านเลยครับ แต่ขายของไม่เป็น

Originally posted by EvildolL View Post
                          เยี่ยมไปเลยครับ
                          Originally posted by NoMiX View Post
                          0_o แรง จิง ๆ
                          Originally posted by boyd_747 View Post
                          ....เห็นแต้มแล้วคงค้างฟ้าเมืองไทยอยู่อีกนานเลยล่ะครับ กับสเป็คนี้ I7 980X + X58A-UD9 + 480 GTX 4-way SLI
                          Originally posted by penryn027 View Post
                          แรงสุดๆอะครับ
                          Originally posted by AeGis View Post
                          โอ้ว มาย ก๊อดดดดดดดดด
                          Originally posted by Chodose View Post
                          โหดไม่เปลี่ยนแปลง
                          Originally posted by tong1794 View Post
                          ^^~

สวยงามครับท่าน

อยากได้ซักชุด
                          Originally posted by matoom View Post
                          เมพขริงครับพี่หมอ
                          ขอบคุณครับ

Comment

สุโค่ย ครับท่าน

Comment

อ๊าก ก ยิ่งดูยิ่งกิเลสขึ้น เมพขิงๆ

Comment

Working...
                              X