Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 ของเพื่อน ๆ วิ่ง 7*500 ไฟเท่าไหร่งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    1.47 P5B Deluxe Ultra 120

+ Hynix FP-C4 @1000 2 volt

L628A
    ลองเป็นโหมดจาก CPU เป็น - Stress some Ram แทนครับ โหดกว่า (ฆ่าแรม D9 ผมมา 2 ตัวละ)

Comment

Originally posted by Audigy View Post
      ลองเป็นโหมดจาก CPU เป็น - Stress some Ram แทนครับ โหดกว่า (ฆ่าแรม D9 ผมมา 2 ตัวละ)
      แบบนี้ป่ะท่าน เผาแรมอย่างเดียว @1067

หรือ ว่า้ต้อง 1:1

Comment

CPU+RAM โลด555

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          แบบนี้ป่ะท่าน เผาแรมอย่างเดียว @1067

หรือ ว่า้ต้อง 1:1
          เจ๋งไปเลยครับ

Comment

คล็อกต่อเลยครับ อยากดูว่าไปสุดที่เท่าไหร่

Comment

อยากได้แรมเทพมั่งจัง -*- จะได้วิ่ง1000ซะเลย ตอนนี้วิ่ง916เอง CPUวิ่ง 3.2G(week28)
              ไฟCPU+ไฟแรมเดิมๆ (กลัวเพิ่มไฟแรมแล้วจะเดี้ยง ^^)ไฟแรมเพิ่มเท่าไหร่จะปลอดภัยอ่ะคับ

Comment

แวะเข้ามาส่องครับ

Comment

Working...
                X