Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 กับเกรียนโคราช

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 กับเกรียนโคราช

พอดีได้มือปืนเกรียนขี้เมาน้อยokinavaมาถล่มห้อง เลยอยากจัดหนักๆสักหน่อย แต่ดันวงแตกโดน ผบทบ กลับมากดดัน แถมดรายไอซ์หมด เลยได้ผลมาพอเกรียนๆมาพอกระสัยแค่นี้ครับ

ถ้าวันไหนแฟนไม่อยู่จะกลับมาพร้อมผลเทสหนักๆครับ

ขอบคุณบ้องน้าฮูกมากครับ แจ่มแฮง กับตาเอที่ให้ผ่อน cpu มาเล่น

โคราช รักแมว แดกหมา

เกรียน ขิงๆ

Comment

มาแล้วๆ ครั้งนี้มีอะไรแต็บบ้างครับ อิอิ...

Comment

อัดกันรัีวๆเลยแหะ แรงจริงๆ อิอิ

Comment

แรงงงงง

Comment

แฟนคนไหนอ่ะเฮีย

Comment

O_O"
              เอาไป10โหลก
              อิอิ

Comment

แร๊ง ง ง.... ควันขึ้นหน้า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  เกรียน ขิงๆ
                  ช่วงนี้เกรียนน้อยของเขาแรงเกินหน้าเกินตาแล้วครับ
                  Originally posted by one View Post
                  มาแล้วๆ ครั้งนี้มีอะไรแต็บบ้างครับ อิอิ...
                  E5200 เอ๋อ
                  บอร์ดเซ็ฯเซอร์เอ๋อ
                  คีบอรดยังไหม้ครับ เง้อ
                  Originally posted by MXdeFunk View Post
                  อัดกันรัีวๆเลยแหะ แรงจริงๆ อิอิ
                  น้ำแข็งหมดครับ ยังไม่ได้เทสอะไรจริงๆจังๆเลย
                  Originally posted by skaz- View Post
                  แรงงงงง
                  ยังพอประมาณครับ
                  Originally posted by mesara View Post
                  แฟนคนไหนอ่ะเฮีย
                  เง้อ อย่าหางานดิ
                  Originally posted by hookee View Post
                  O_O"
                  เอาไป10โหลก
                  อิอิ
                  เอาไปเครมอย่างเดียวละครับ
                  Originally posted by boyd_747 View Post
                  แร๊ง ง ง.... ควันขึ้นหน้า
                  ยังเลยครับ กรั๊กๆ เดี๋ยวรอขี้เมาน้อยมาเกรียนอีกรอบ

Comment

แรงงงงงง ครับลุง ^^

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                      แรงงงงงง ครับลุง ^^
                      กำ

Comment

ลุง ๆ ไปหาของมาให้เล่นหน่อย

อิอิ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                          ลุง ๆ ไปหาของมาให้เล่นหน่อย

อิอิ
                          หายืมชาวบ้านก่อนดีกว่า ไม่ค่อยอยากจับของเท่าไร แต๊บตลอด

Comment

วันไหนว่างๆ จะติดสอยห้อยตาม Okinava ไปดริ๊งค์หอท่านเด้อ เอิ้กๆ

Comment

แรงดีไม่มีตกครับ

Comment

Working...
                              X