Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 4.0GHz บน GA-EP45-EXTREME สนับสนุนโดย Hyper 212+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้ๆครับ

Comment

เสป็คคล้ายๆชุดเก่าผมเลยครับ
      แถมได้ cpu ซวยพอๆกับผมเลยครับ แถมgig Ex ผมมันไฟดรอปประมาณ 0.1 เลย อัพไบออสไงก็ไม่หาย
      ผมดันไปได้สุดแค่นี้ละครับ ไฟในบอดตั้งประมาณ 1.74 เทสอะไรก็ไม่รอด pi 1 mb อุณหภูมิยังจะเหยียบร้อยเลย T T

Comment

4.6GHz เลย เมพๆ ของผมแค่ 4.4GHz Full Load ก็เหยีบร้อยแล้วครับ เลยต้องลดลงมาที่ 4.3GHz แทน ยังไม่อยากย่างสด CPU ตอนนี้อิอิ รอได้ชุดน้ำมาก่อนคงไปถึงฝันที่ 5.0GHz ตอนนี้แค่นี้ก่อนครับ

Comment

มันเทสได้แค่ pi 1 mb เดียวนะครับ เทสแบบ orthos ผ่านชั่วโมง ได้แค่ 4.5 เหมือนกันละครับ ซิ้งกะปุ๊กลุ๊กผมทนไฟไม่ไหว
          สู้ๆครับ

Comment

แรงๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X