Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่ง กับโปรเจค Artemis:The Augmentation มาเดือนละอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Birdcomloso View Post
    จขกท ครับ ผม ขอรบกวน ช่วยดูในส่วน ของ BIOS ที่ครับ ว่า พวกไฟเลี้ยง cpu ram nb พวกนี้ แต่ ละอย่าง ปรับ สูงสุดได้เท่าไรครับ รบกวนด้วย ^^
    CPU: MIN 1.1000V MAX 1.7000V
    DRAM:1.80V~2.55V
    NBV: 1.25V ~ 1.70V

Comment

อิจฉา

Comment

Originally posted by Artemis View Post
        CPU: MIN 1.1000V MAX 1.7000V
        DRAM:1.80V~2.55V
        NBV: 1.25V ~ 1.70V
        ขอบคุณครับ ต้อง จดไว้แล้ว อิอิ

Comment

ไว้ซักเสาร์จาปายเล่น 555+ ลง Carbon ไว้ด้วยนะเจ้

Comment

อุอุอุ แจ่ม ได้แค่มองตาปริบๆ ล่ะงานนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
              อุอุอุ แจ่ม ได้แค่มองตาปริบๆ ล่ะงานนี้ อิอิ
              พัฒนาฝีมือ + ทำงาน + เก็บตัง + อดทน + ถ่อมตน + สุภาพ + สัมมาคาระวะ = ความสำเร้จ
              Last edited by Artemis; 6 Jul 2007, 01:27:23.

Comment

แรงไปไหนเนี่ย เด๋วให้แม่ไปขอนะ

Comment

อย่าโกรธผมนะ ถ้าผมจะถามว่า เจ้าของกระทู้เป็นเพศไหนอะครับ

ผมเห็นรูปใน avatar เป็น .....

เห็นตอนพิมพ์ เดี๋ยวมีครับ เดี๋ยวมีคะ

Confirm ผมทีครับ ผมจะได้เข้าใจถูกซะที ><

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
                    จขกท ครับ ผม ขอรบกวน ช่วยดูในส่วน ของ BIOS ที่ครับ ว่า พวกไฟเลี้ยง cpu ram nb พวกนี้ แต่ ละอย่าง ปรับ สูงสุดได้เท่าไรครับ รบกวนด้วย ^^
                    http://www.overclockzone.com/zolkorn...uxe/index2.htm

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                      อย่าโกรธผมนะ ถ้าผมจะถามว่า เจ้าของกระทู้เป็นเพศไหนอะครับ

ผมเห็นรูปใน avatar เป็น .....

เห็นตอนพิมพ์ เดี๋ยวมีครับ เดี๋ยวมีคะ

Confirm ผมทีครับ ผมจะได้เข้าใจถูกซะที ><
                      เราไม่เคยพิมพ์ครับเลยน่ะ

Comment

Originally posted by PickPlugPong View Post
                        แรงไปไหนเนี่ย เด๋วให้แม่ไปขอนะ
                        หล่อก็ให้แม่มาขอน่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                          พัฒนาฝีมือ + ทำงาน + เก็บตัง + อดทน + ถ่อมตน + สุภาพ + สัมมาคาระวะ = ความสำเร้จ
                          YES!!! ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ & YES !!!

Comment

เราไม่เคยพิมพ์ครับเลยน่ะ
                            อ่าว ขออภัยครับ สงสัยเบลอ แหะ ๆ มีผู้หญิงเล่น Com แบบ Hardcore ด้วย

แฮะ

Comment

ที่จริงก็ไม่เชิงผู้หญิงหรอก แต่ก้ไม่ใช่ผู้ชายแท้ อิอิ เต้ ทำเป็นจำเราม่ะได้
                              Last edited by Artemis; 6 Jul 2007, 02:39:44.

Comment

คิดถึงจัง อิอิ

Comment

Working...
                                X