Announcement

Collapse
No announcement yet.

5200+ ประสานงา_กับ FP Y5 มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าเขี่ยนเรื่องได้หน้าอื่นดีนะครับ ผมว่าหน้าจะไปรายงานสด หรือ ภาคการ์ตูนหน้าจะรุ่ง

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
      อ้าวๆ อย่าพาดพิงถึงท่านเทพดิค้าบบบ ของแท้ เวลาทดสอบ PI ผมไม่เคยปิดธีมครับ เอาแบบ เปิด Service ทั้งหมด ถึงจะใช้การคำนวนแบบ Digit ของจริง

ท่าน D อย่าว่ากันนะ ผมไม่อยากให้ หวังแต่ ตัวเลขกันมากไป จนลืมนึกไปว่า Computer มันไม่ได้มีแค่การคำนวณเร็วอย่างเดียว จงอยู่กับความจริง
      อารมณ์ไม่ดีวุ้ย แล้วเมื่อไหร่ท่านเทพจะเสด็จลงมาโลกมนุษย์ อีกซักครั้งล่ะครับ มีคนนินทา เอ๊ยย เล่าให้ฟังว่าท่านเทพมีของแรง ๆ อีกแล้น ไม่ทราบว่าชาวโลกมีโอกาสได้ยลโฉม และโลมไล้ด้วยสายตาอีกซักครั้ง รึปล่าวน้าาาาา
      เดี๋ยวจะยก c2d ไปเสริมทัพอีกแรง ของแรงจะได้สำแดงเดชได้เต็มที่โหน่ย อิิอิ

Comment

โอ้วส์ 5200+ L2 1MB x 2 ซะด้วย...

เดี๋ยวไปส่องราคาก่อน น่าสน...

Comment

Originally posted by m-1 View Post
          อารมณ์ไม่ดีวุ้ย แล้วเมื่อไหร่ท่านเทพจะเสด็จลงมาโลกมนุษย์ อีกซักครั้งล่ะครับ มีคนนินทา เอ๊ยย เล่าให้ฟังว่าท่านเทพมีของแรง ๆ อีกแล้น ไม่ทราบว่าชาวโลกมีโอกาสได้ยลโฉม และโลมไล้ด้วยสายตาอีกซักครั้ง รึปล่าวน้าาาาา
          เดี๋ยวจะยก c2d ไปเสริมทัพอีกแรง ของแรงจะได้สำแดงเดชได้เต็มที่โหน่ย อิิอิ

ไม่ใช่อารมณ์ไม่ดี พูดกันหนุกๆ พรุ่งนี้เลยมั๊ยล่ะ เวรหยุดพอดี ได้ X-Fi Extreme Music มาเสริมทัพพอดี เสียงอิ่มมากๆ

เอา C2D มา คิดว่าจะสู้เทพได้เหรอ เดี๋ยวกลับบ้านไม่ถูกนะ

มาดิ มาที่สมาคม เดี๋ยว เลี้ยงขวดเขียว

Comment

เอ่ออ คือว่า system 127 C พระเจ้าจอจ

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
              อ้าวๆ อย่าพาดพิงถึงท่านเทพดิค้าบบบ ของแท้ เวลาทดสอบ PI ผมไม่เคยปิดธีมครับ เอาแบบ เปิด Service ทั้งหมด ถึงจะใช้การคำนวนแบบ Digit ของจริง

ท่าน D อย่าว่ากันนะ ผมไม่อยากให้ หวังแต่ ตัวเลขกันมากไป จนลืมนึกไปว่า Computer มันไม่ได้มีแค่การคำนวณเร็วอย่างเดียว จงอยู่กับความจริง
              ใช่ครับ ถืกของทั่นโหน่ง ซื้อคอมมาคิดเลขอย่างเดียวก็ค่อยจะคุ้มอ่ะ จะว่าไปแล้ว คาสิโอ้ เมดอินจีนแดง มันอาจจะคิดเลขเร็วกว่าจตุรคอร์คอมเทพก็ได้ครับ

Originally posted by Ejizen View Post
              บอร์ด ขายมั้ย คับ แฮะๆ
              ขายแล้วผมจะเอาไรใช้ล่ะครับเนี่ย

Originally posted by darkwing6611 View Post
              โอ้วส์ 5200+ L2 1MB x 2 ซะด้วย...

เดี๋ยวไปส่องราคาก่อน น่าสน...
              L2 1MB x 2 ไม่คล็อกก็เย็นดี 35-38 องศาเซลเซียสครับ แต่ถ้าคล็อกละก็ มีเสียวครับ อย่าง 3.0 GHz (1.475v) เนี่ยห้องเปิดแอร์หรือไม่เปิดแอร์ก็ราวๆ 50-55 องศาเซลเซียสครับ รันโอถอก ก็อย่างที่เห็นครับ 64-65 องศาเซลเซียส

ลองหามาเล่นดูครับ ก่อนที่มันจะตกรุ่น

Comment

แจ้งข่าวร้ายครับ ตัวคูณมันคูณได้แค่ 12 กับ 13 เองครับ จะลดตัวคูณดันบัสแรมก็ไม่ได้ ไม่ว่าจะคูณเท่าไหร่ ที่นอกเหนือจาก 12 กับ 13 มันจะกลายเป็นผลที่คูณด้วย 13 หมดเลย
                เซ็ง แฟลชไบออสเป็นเวอร์ชั่นล่าสุด(1004) แล้วก็ไม่หาย แล้วตัวคูณ .5 ก็ไม่มีเลยครับ ตอนใช้กะ dfi ทั้งสองตัวที่ผ่านมา มันก็มีตัวคูณ .5 ตกลงซีพียูหรือไบออสบอร์ดเอ๋อหว่า วานผู้รู้ช่วยบอกทีคราบ

Comment

Working...
                X