Announcement

Collapse
No announcement yet.

I5 670, GTS250 ออกอากาศ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by okinava30 View Post
    เวลาที่ได้เล่นจริงๆคงเป็นเดือน เมษา เดือนหน้าผมติดเรียน เซงๆๆ

ใจอยากเล่นแบบเต็มสูตร LN2 + Dice
    แต่แถวบ้านผมไม่มีใครเล่นพวกของอย่างนี้เลย
    เต็มที่ก็แค่น้ำ + ถ้าเล่นคนเดียวคงขาดเทคนิค ประสบการณ์หลายๆอย่าง ^^
    เดี๋ยวบอกให้ทุกอย่างครับ ถ่ายรูปให้เห็นกันจะจะไปเลย
    ผมก้อเล่นคนเดียวแบบมั่วๆครับ ตอนนี้คิดว่า พอไปวัดไปวากับเค้าได้ครับ

Comment

อิอิ ไฟน้อยๆก้อ Validation 5G ได้ครับ

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=1043097

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=1043233

Comment

ไฟน้อยดีจัง

ให้เดา ต้องเป็น dice แน่ๆ

Comment

ไฟน้อยจริงๆ อยากลอง LN2 มั่งจัง

Comment

อิอิ ลมครับ กับ CPU-Tweaker ครับ
            เปิดแค่cpu-zยังแทบไม่ไหวแล้วครับ อิอิ..กำ

Comment

ประมาณว่า บูตเข้าวินโดว กับ ขยับเมาส์ ได้นิดหน่อยใช่ไหมครับ อิอิ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                มันเป็นยังไงครับ อิอิ
                มันชอบกินไฟเป็นชีวิตจิตใจ แถมตันอีก
                ลงบ้องไม่คุ้มการลงทุน อิอิ กำ

Comment

แอบไปดูมาแว้ว อิอิ แหล่มมากๆ

อิอิ

รอ พี่เอา i5 ลง pot นะ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    มันชอบกินไฟเป็นชีวิตจิตใจ แถมตันอีก
                    ลงบ้องไม่คุ้มการลงทุน อิอิ กำ

เรื่องกินไฟก็ไม่ต่างจากกของผมหรอกลุงง

Comment

9.00s นั่น ผมตีลังกาดู เห็นเป็น 6.00s เลยน่ะนั่น อิอิกำ

Comment

ตามน้องมาแรงต่อ

Comment

Working...
                        X