Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์คะแนนด้วยจ้าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์คะแนนด้วยจ้าาา

ช่วยวิจารณ์ด้วยหรือแนะนำด้วยงับ

หลังจากลอง OC แล้ว คะแนน 3DMark เพิ่มขึ้นจากเดิม แต่ว่าทำไมคะแนน
    3DMarkVantage กลับต่ำลงละครับ ใครพอจะบอกได้บ้าง

*เด๋วลองOCการ์ดจอแล้วจะเอาคะแนนมาอัพเดตให้นะครับ
    Attached Files
    Last edited by Cerberuz; 21 Feb 2010, 18:23:58. Reason: ลง GPU-Z กะ CPU-Z ให้จ้า

แรงจริงๆนะ i7

Comment

โชว์หน้า CPUZ กับ GPU Z ด้วยดิท่าน มาแบบนี้เดากันตาย ว่าลากไปเท่าไหร่บ้าง

Comment

คะแนนซีพียู 06...น้อยแปลกๆ แต่แค่นี้ก็แหล่มแร้ครับ

Comment

คะแนนCPUต่ำไปหรอครับ แล้วทำไงให้มันเพิ่มอ่า

Comment

Working...
          X