Announcement

Collapse
No announcement yet.

i3 530 + Gigabyte H55M UD2H + HIS 5750 งบน้อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• i3 530 + Gigabyte H55M UD2H + HIS 5750 งบน้อยครับ

i3 530
    Gigabyte H55 M UD2H
    GSKILL 1333 HK 2x2
    WD AAKS500 XP SP3
    HIS5750 NO OC
    RAIDMAX 530
    CM212+
    CASE NZXT LexaS ลงเคชปิดฝาเทสครับ

ความร้อนค่อนข้างเพี้ยนหนักครับเลยไม่รู้ว่ามันร้อนจริงๆเท่าไรครับเอามือ อังๆลมที่ออกมาจากหลังเคชเอาครับตอนเทส

บรรยากาศตอนเทสครับ

EVEREST เป็น V เก่านะครับไม่ได้โหลดตัวใหม่ครับมันช้ามากเนทห้องวันนี้

สุดท้ายครับ ผมไม่รู้ว่ามันจะใช้ได้เปล่าเพราะลมร้อนที่ออกมาจากหลังเครื่องตอนนี้ร้อนมากๆแล้วครับ
    MB ก็จ่ายไฟเกินกว่าในไบออสมากมายครับ

Comment

แรมลากไปไกลดีจังครับ ชอบครับ

Comment

ลากไกลดีครับ 32nm 4.7Ghz เลยทีเดียวอิอิ

Comment

อยากเห็น BIOS จังเลยครับพี่วิกร

Comment

อุอุ ผมว่า 77C นี่น่าจะหายเพี้ยนแล้วละครับ ฮ่าๆๆๆ

Comment

แรงดีคับ
              ลากมันส์เลย

Comment

แรง ๆ

Comment

อาจะไม่แรงสุดๆ แต่ในเคสแบบนี้ใช้งานได้จริงครับ

เห็นหลายท่านบอกว่าถ้ายังกด CL แรมกันไม่ลงหรอครับท่านวิกร

จะเป็นเฉพาะทด 4:16 ขึ้นไปด้วยรึเปล่า

Comment

แหล่มเลยครับ I5 2หัวมีขายยังครับ

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ท่านจะเอามาปั่นอุณหภูมิแบบติดลบแบบ E8000 Series อะดิ รู้ทันๆ

บางร้านโชว์ราคา แต่ีมีของป่าวไม่รู้ i5 650 / 660 / 661 / 670 ใส่เทอร์โบ ล็อคตัวคูณ ลากกระจาย

Comment

Real Temp เก่าไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                          ^
                          ^
                          ^
                          ท่านจะเอามาปั่นอุณหภูมิแบบติดลบแบบ E8000 Series อะดิ รู้ทันๆ

บางร้านโชว์ราคา แต่ีมีของป่าวไม่รู้ i5 650 / 660 / 661 / 670 ใส่เทอร์โบ ล็อคตัวคูณ ลากกระจาย
                          อิอิ จะเอามาเปิดหัวนะท่าน

Comment

เคสสวยดีคับ ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหรหวา

Comment

i3 แรงดีจริงๆครับ

Comment

Working...
                              X