Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlonx4 620 อยากแรงกับเค้าบ้าง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlonx4 620 อยากแรงกับเค้าบ้าง...

มือใหม่ครับ ผมไปได้เท่านี้เอง

ขอคำแนะนำด้วยครับพี่ ๆ ไปอีกได้ไหม

Last edited by TajabOn[G]; 26 Dec 2009, 22:12:35.

แรงดีคับ

Comment

แรงได้ใจ

Comment

มาไกลพอสมควรแล้วครับ

Comment

ขึ้น 4.0 โลด ^^~

Comment

ผมลอง 320*12.5 = 4000

มันบูทได้ แต่เข้าวินโดวไม่ได้อ่าครับ

ขอคำแนะนำทีครับ

Comment

เข้าวินโดว์ ไม่ได้ นี่มันขึ้นจอฟ้าป่ะครับ ถ้าใช่ ลองเพิ่มไฟดูอ่าครับ ไฟอาจไม่พอ ( รึเปล่า )

เพิ่งศึกษาเหมือนกันครับ รู้อะไรเท่าไหนก็ บอกแต่เท่านั้นครับผม .

^^

Comment

เมพมากครับชักอยากลองแล้วสิเจ้า 212+ พาไปไกลจังอิอิ

Comment

Originally posted by bOnkz View Post
                  เข้าวินโดว์ ไม่ได้ นี่มันขึ้นจอฟ้าป่ะครับ ถ้าใช่ ลองเพิ่มไฟดูอ่าครับ ไฟอาจไม่พอ ( รึเปล่า )

เพิ่งศึกษาเหมือนกันครับ รู้อะไรเท่าไหนก็ บอกแต่เท่านั้นครับผม .

^^
                  มันไม่ใช่จอฟ้าอะครับ พอตอน จะเข้าวินโดว ขึ้นว่า Starting Windows อยู่ดีๆ ก็ดับไปเลยอะครับ

มันไม่ขึ้นจอฟ้าด้วยนะ

Comment

ตามมาดูความแรงครับ

Comment

Originally posted by TajabOn[G] View Post
                      มันไม่ใช่จอฟ้าอะครับ พอตอน จะเข้าวินโดว ขึ้นว่า Starting Windows อยู่ดีๆ ก็ดับไปเลยอะครับ

มันไม่ขึ้นจอฟ้าด้วยนะ
                      มันเกินกำลังของcpuครับ และอีกปัจจัยคือ psuพีคโหลดไม่พอครับ ผมเคยเจอปัญหานี้อยู่เหมือนกัน
                      คือ เปิดทิ้งไว้ธรรมดา อยู่ดีๆก็ดับครับ ตัดไปเองดื้อๆ และก็เกินกำลังcpuอีกครับ

Comment

เทพมาก อาจารย์ จำผมได้เปล่าที่ สอนผม ไง อิอิ

Comment

คืม

อยาก รุ้ อะครับ ว่าถ้า ram ddr2 ddr3 ลาก นี้ ddr3 จะไปไกล กว่ามั้ย อะ ครับ

Comment

กดแรมลงอีกจิ เอาสัก CL7 รับลองแรงกว่าเดิมอีกเยอะ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                              มันเกินกำลังของcpuครับ และอีกปัจจัยคือ psuพีคโหลดไม่พอครับ ผมเคยเจอปัญหานี้อยู่เหมือนกัน
                              คือ เปิดทิ้งไว้ธรรมดา อยู่ดีๆก็ดับครับ ตัดไปเองดื้อๆ และก็เกินกำลังcpuอีกครับ
                              ผมก็ว่างั้นแหละพี่ ลากยาก ตัวนี้

Comment

Working...
                              X