Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ case ทีคับระหว่าง Cooler master VS Raidmax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ case ทีคับระหว่าง Cooler master VS Raidmax

ตามชื่อกระทู้เลยคับผม

ระหว่าง Cooler master VS Raidmax

อันไหนน่าใช้มากกว่ากัน ตัดสินใจไม่ถูกคับ

รุ่นไหนล่ะครับ เลือกไม่ถูกน่ะ แต่ส่วนตัวผมชอบแบร์น cooler master มากกว่าครับ

Comment

มันต้องเทียบเปนรุ่นๆไปอ่ะ แต่ภาพรวม ถ้าไม่นับตัวซามูไร ก้อcmแหละครับ

Comment

-*-
        โห ผมมือใหม่ด้วยดิ ไม่สันทัดด้านนี้เลยคับ
        T-T

Comment

ขอความร่วมมือ
          - เว็บบอร์ด Extreme Zone ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะผลการเบนช์มาร์คจากเครื่องคอมพิวเตอร์ของผู้โพสเท่านั้น และอนุญาตให้โพสเฉพาะผลการโอเวอร์คล๊อก ไม่อนุญาตให้ตั้งกระทู้ถามคำถามฮาร์ดแวร์ใดๆ ในห้องนี้ เพื่อความเป็นหมวดหมู่และเป็นระเบียบเรียบร้อย

Comment

cooler master เลยยกนิ้วให้

เคสเค้าใหญ่จริงๆ

Comment

Working...
            X