Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล็กๆน้อยๆกับ Phenom ll X2 550 BE เจ้าค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล็กๆน้อยๆกับ Phenom ll X2 550 BE เจ้าค่ะ

ลองดูบ้างนะ

พลังการ์ดจอ 4850 จ้า

Comment

4850 ลากหรือยังครับ GPU Score น่าจะ 8000 ได้นะ

Comment

4850 เดิมๆครับ

Comment

ใช้บอร์ดไรคับ บอร์ดผมลากบัส250ยังไม่ขึ้นเลย(พึ่งเคลมมาใหม่ เน่ากว่าเดิม)

Comment

แรงได้ใจ

Comment

ถามหน่อยครับ ไอ้แรม 3 กิ๊กนี่ ใส่ แบบไหนไว้ครับ

2G*1 + 1G*1 (ใช้สล๊อตแรมคู่สีเดียวกัน)

หรือ 1G*3 (ใช้ 3 สล๊อต) ถ้าเป็นแบบหลัง แล้วมันยังออกมา ดูอัล จะได้ไปหามาใส่อีกสักแผงครับ

ตอนนี้ใช้ 1G*2 อยู่ และใช้ วิน7 ใช้งานบางโปรแกรมชักออกอาการ แรมไม่พอ จะถอย 2*2 ราคาก็อ่ะนะ เฮ้ยยย

ขอบคุณครับ

Comment

ภาพเก่าๆกับแรมบ้านๆ ครับ ดัน bus สูงแบบ Intel บ้าง

Last edited by MEDERMA; 23 Dec 2009, 17:37:49.

Comment

ต่อด้วยแรม Kingston HyperX ลากให้วิ่ง 1800 เจ้าค่ะ

Comment

วิ่งกระฉูดรูดม่าน อิอิ

Comment

ทำไมผมoc แล้วเปิดเครือ่งไม่ติดทุกที ดับทุกครั้งที่ OC ต้องแกะถ่านไบออสออกทุกที

Comment

แบบขำๆนะคับ ทำได้แค่นี้ มากกว่านี้ มะรู้ทำยังไง แนะนำด้วยนะคับผู้รู้ phenom II 550 ไม่ be
                        Attached Files

Comment

อยากถาม ถึง bios ไม่รู้ว่าเวลาจะดัน bus สูงๆต้องทำไงบ้าง เพราะว่านี่ที่ลอง ดันได้ไม่เกิน 260 เกินจากนี่ก๋ไม่บู๊ต แนนำด้วยครับ เป็นไปได้ขอแบบ อย่างละเอียดพร้อมมีรูปประกรอบด้วยก็ดีครับ .. mb crosshair III formula , cpu phenom II 550 (ไม่ไช่ be นะครับ มีตัวคูณแค่ 15.50) ram kingstion hiperX 9-9-9 ขอบคุณล่วงหน้าเลย

Comment

Working...
                          X