Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยครับแปลกมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยครับแปลกมั้ย

ทำมั้ย CPU-Z อ่นค่าได้ไม่เป็นไปตามที่ผมปรับแต่งในbiosครับในbionผมปรับไป *10bus speed=340 ไฟเป็น1.30แล้ว แต่อีกโปรแกรมนึงอ่นค่าได้ตรงครับสรุปเป็นเพราะโปรแกรมรึเป็นเพราะ ผมปรับbiosไม่ถูกครับ
    สเป็กเครื่องผมครับ
    cpu=e7400
    m/b=DFI jr p45 t2rs
    ram=g.skill2*2gb 1066
    vga=en 9800 gt

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่แปลกหรอครับท่านไม่ได้เข้าไปปิด C1E ในไบออสครับ

Comment

Originally posted by asdl488 View Post
      ไม่แปลกหรอครับท่านไม่ได้เข้าไปปิด C1E ในไบออสครับ
      ปิดยังไงครับ แล้วตอนนี้เครื่องผมทำงานอยู่ที่ความเร็วcpuเท่าไรครับขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X