Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7920 @4.2 Ram 2000 CL8 บนลม ห้องพัดลม ในเคส CM690

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I7920 @4.2 Ram 2000 CL8 บนลม ห้องพัดลม ในเคส CM690

วันนี้ ผมทำผลเทส I7 920 D0 @4.2Ghz Ram bus 2000 CL 8-9-8-24

ทดสอบในเคส CM690 ซึ่งปิดเคส พัดลมระบายความร้อนออกนอกเคส มีตัวเดียวของ Coolermaster (กำลังว่าจะหามาใส่เพิ่ม เหลือช่องใส่อีกสามตัว)..ทนร้อนไปก่อน

ซิงค์ที่ใช้ทดสอบคือ MegaHalem + 2 fan Coolermaster 2000 รอบ cfm90

ทดสอบห้องพัดลม ไม่ใช่ห้องแอร์ ครับ
    ทดสอบนาน 1.30 ชั่วโมง ด้วยโปรแกรม Prime95 ครับ

[IMG] [/IMG]
    Last edited by redsonic; 3 Nov 2009, 23:32:44.

ฝึกวรยุทธ์สำเร็จแล้ว@4.2G

Comment

Originally posted by moopa View Post
      ฝึกวรยุทธ์สำเร็จแล้ว@4.2G
      ครับ อิอิ วรยุทธสูงกว่านี้จะพยายามอีกทีนุง

Comment

ไฟน้อยขนาดนี้มันก็เย็นนะซิท่าน ทำไปได้ไง

Comment

ไฟน้อย แจ่ม

Comment

Originally posted by clasher View Post
            ไฟน้อยขนาดนี้มันก็เย็นนะซิท่าน ทำไปได้ไง

Comment

Originally posted by [Nz] View Post
              ไฟน้อย แจ่ม

Comment

พามันไปอาบน้ำเลยท่าน redsonic ไฟต่ำอย่างนี้ลงน้ำที่นะผมว่าแจ่มเลยแหละ อุอุ...

Comment

Originally posted by Geminye View Post
                  พามันไปอาบน้ำเลยท่าน redsonic ไฟต่ำอย่างนี้ลงน้ำที่นะผมว่าแจ่มเลยแหละ อุอุ...
                  ขอบคุณครับพี่โต.. แต่งบผมมะถึงอ่า ยืมชุดน้ำพี่หน่อยจิ
                  Last edited by redsonic; 4 Nov 2009, 18:20:47.

Comment

ความแรงแบบนี้ไม่โดนตำรวจจับนะครับ อิอิ ท่าน RedSonic PM บอกการตั้งค่าให้ผมหน่อยได้ไหมครับ
                    แต่ผม EX 58 UD3R จะไปถึงท่านไหมหนอ

Comment

แรงได้ใจเลยครับท่าน

Comment

Originally posted by hotbullet View Post
                        ความแรงแบบนี้ไม่โดนตำรวจจับนะครับ อิอิ ท่าน RedSonic PM บอกการตั้งค่าให้ผมหน่อยได้ไหมครับ
                        แต่ผม EX 58 UD3R จะไปถึงท่านไหมหนอ
                        ลงทะเบียนเข้าคลับ I7 9xxx ยังครับ มีเทพสถิตในนั้น ครับคุณนุ

Comment

Originally posted by jim_java View Post
                          แรงได้ใจเลยครับท่าน
                          ขอบคุณครับผม

Comment

รบกวนช่วยลงวิธี Set Bios ให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

Comment

Working...
                            X