Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวร้าย คือ ผมยังไม่ตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

1.CPU
    - QX6700

2.ความเร็ว CPU
    - 5.2 Ghz

3.MB
    - abit .............

4.Ram
    - เรือใบ dominator 2 GB

Comment

E6600 อัด 1M 10วิ ไหวเหรอคับ = ="

Comment

โอ้โห วันเดียว มีคนทายถูก 2 คนเลย เอาไงดีเนี่ยครับ
        สงสัยจะโกง ห้ามใช้โทรจิตอ่านใจ หรือไสยศาสตร์นะครับ ...ล้อเล่น
        ถามทุกท่านแล้วกัน ความเร็ว CPU เนี่ยยึดเอาตอนที่แสดงตอนบูตหน้าPost หรือค่าที่ CPUZ มองเห็น มันไม่เท่ากันอ่ะครับ เอาตอนไหนดี

อันนี้เป็นผลของวันนี้ครับ ได้เพิ่มอีกนิดหน่อย จะถึง 9 แล้ว

Comment

-*- ขอให้ผมถู๊กกกก

Comment

พี่นิกถูกแหงเลย T^T

Comment

คนที่ถูกคาดว่าน่าจะ Friday~13rd นะครับ.... พี่หมอว่างัยครับ อิอิ

Comment

ลุ้นคำตอบ ลุ้นความแรงต่อๆๆๆๆ

Comment

CPU-Z ครับ

แต่ ทีมงานไม่ควรได้สิทธิเข้าร่วมสนุกนะครับ อิอิ
                  Last edited by greatng; 14 Apr 2007, 01:58:20.

Comment

เฉลยครับ
                    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=187013
                    ให้ของขวัญสงกรานต์ทั้ง 2 ท่านเลยละกัน
                    ท่าน Fridays~13rd PM ที่อยู่มาเลยครับ เดี๋ยวส่งของขวัญวันสงกรานต์ไปให้ เป็นแรม Corsairs 2x 1GB XMS3200 3.3.3.8 ถ้าใช้ไม่ได้ ก็เอาไปแลกได้นะครับ (เห็นท่านมี Striker แล้ว)
                    ท่าน ZoLKoRn ก็ตอบถูก แต่เป็นความเร็วตอนบูต เช่นนั้น เตรียมรับ Striker Extreme รุ่น ทหารผ่านศึกแต่ยังไม่ตาย เอาไป Mod มาอัดเป็นเพื่อนผมหน่อยนะครับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับทุกท่าน
                    ท่านอื่นไม่ต้องเสียดายครับ เดี๋ยวอาจมีแจกอีก อิ อิ

Comment

อยากได้มั่งจางเลย ตอบผิด เเง แง

Comment

เอาผลตู้ปลาที่ 4.95 Ghz มาลงครับ
                        การ์ดจอเดี่ยว XFX 8800 GTX @709/1146 no mods (Liquid cooling by Swiftech)ครับ

Comment

โอ้วววว... คะแนนได้ใจมากเลยครับ นี่ถ้าได้โมไฟอีกหน่อยส่งสัยทะลุ 250000 แน่ๆ

Comment

CPU --- Intel Core 2 X6800
                            SPEED --- 4.5XGHz
                            MB --- ASUS Commado
                            RAM --- Corsair Dominator

ทายเล่นๆๆ อิ๊บๆๆ

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
                              CPU --- Intel Core 2 X6800
                              SPEED --- 4.5XGHz
                              MB --- ASUS Commado
                              RAM --- Corsair Dominator

ทายเล่นๆๆ อิ๊บๆๆ

จบไปเเล้วไม่ช่ายหรอ

Comment

ลืมดูหน้าสอง อะ 555+ อิ๊บๆๆ กำลังมึนๆๆ

Comment

Working...
                                X