Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy7900GS กับ AM2 3200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy7900GS กับ AM2 3200+

มาลองให้ดูอ่ะมะรู้แรงป่าวหว่า...หรือคะแนนยังเบาอยู่หว่า.

หมื่นสามกะการ์ดตัวนี้ก็น่าจะโอเคนะครับ ว่าแต่ oc ตัวการ์ดป่ะเนี่ยะ หรือเดิมๆ

Comment

ของผม 3200+ เหมือนกันแต่จับคู่กับ Galaxy 7600GS ครับ
      **

Comment

เฮ้ย ทำไมได้เยอะจังไอ7600gs

Comment

ไม่คล็อด 7หมื่นอัพ คล็อดตัวนี้ได้600/900 cpu คล็อดน่าไปได้ 2.6อัพ น่าไปได้ไกลกว่านี้อย่าน้อย 85000อัพ

Comment

ดาดๆคับ ยังไม่ได้o/c เลย เดี๋ยวว่าจะลองคล๊อกดูได้คะแนนเท่าไหร่เดี๋ยวมาบอกคับ

Comment

ยิ่งบัสแรมกะcpuแรงก็ยิ่งแรงครับ อิอิ

Comment

แฮะๆ 3000+ กับ สปาค 7600 gt คับ ^ ^

ผมว่าท่าน น่าจาได้เยอะกว่านี้อีกหน่อยนะคับ

Comment

สงสัย ท่านจา ดัน cpu น้อยไป หน่อยนะคับ

Comment

Working...
                  X